Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76167 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
คิวที่ 19 คุณ tuatud แบบเสียเงิน พ. 20/2/56 ส่งให้ พฤ. 21/2/56

จะเปิดให้เข้าห้องลับนะคะ  แต่จะส่งกระทู้ไว้ให้ก่อนค่ะ เข้าไปตอบสิ่งที่ถามและอยากรู้ไว้นะคะ

ออฟไลน์ Tuters

• วิ่งเล่น
  • *
คุณวิค่ะ...อยากทราบว่า การดูดวงด้วไพ่ลามะ สามารถดูได้บ่อยรึป่าว รึต้องรอให้ครบ1เดือนค่ะ ถึงจะสามารถดูได้อีกครั้ง

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
ขึ้นอยู่กับคำถามค่ะ คำถามนั้นถามระยะเวลานานแค่ไหน ถ้าถามเดือนเดียวก็รอครบให้ครบเดือนถึงจะถามได้ต้องรอผลนะคะ

ซึ่งคนเราอนาคตจะไม่แน่นอนด้วยนะคะ แต่เท่าที่สังเกตุไพ่ลามะมันจะเป็นไปตามนั้นมากๆ เลยค่ะ

สำหรับบางคนที่ไม่มีอะไรมาทำให้อนาคตเปลี่ยน  ปกติเรามีชะตากำหนดตัวเองกันอยู่แล้ว แค่เราไม่ได้ดูดวงไม่ได้รุ้กันแต่แรก ก็ไม่รู้ว่าจะมีอะไรบ้าง พอดูไพ่ดูดวงก็จะรู้ ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรที่เป็นบาปกรรมมากๆ กรรมดี กรรมชั่ว เพิ่มในปัจจุบันมันก็จะไม่ไปเสริมชะตาในช่วยนั้น

เช่น กรณีพระอานนท์ ดูดวงชะตาเณรองค์หนึ่งว่าจะชะตาขาดตายแน่นอน ก็ให้ลาไปกราบพ่อแม่ ระหว่างทางเกิดเห้นปลาจะตายอยู่บนพื้นเลยจับปลาลงน้ำ ช่วยขีวิตคนอื่น พอกลับวัดก็คิดว่าจะตายแล้ว เพรอาะอานนท์ทายไม่เคยพลาด หมดอาลัยตายอยาก นอนนิ่งในห้องไม่ขยับ
เช้ามาไม่มาทำกิจปกติ พอสายมากๆ เข้าคนนึกว่าตายแล้ว เลยไปปลุกที่ห้องนอน แต่ปลุกไงก้ไม่ตอบ พังประตูเข้าไปยังไม่ตายแต่มีงูเห่าอยู่ข้าง คือพอใจคิดว่าตายแน่เลยนอนนิ่ง ผลจากการกระทำดีเลยต่อชะตาตัวเอง

กับบางคนปกติมีเคราะห์ที่รุ้ว่าจะแย่แต่ก็ไม่แคร์ ทำบาปเพิ่มมากขึ้น ก็เจ็บหนักหรือไม่่รอดค่ะ 

ดังนั้น จะดูดวง ก็รอก่อน ระหว่างรอผลทำนาย ทำดีมากๆ จะมีผลดีกับตัวเองมากๆ จะได้สิ่งที่หวัง แต่ถ้าทำไม่ดีเพิ่มระหว่างรอผล ผลก็พลิกได้ บางคนถ้าดูว่าจะถูกหวย ก็ลิงโลดบอกเลขบอกคนไปทั่วเลย แต่ดวงชะตาเขาห้ามบอกบอกแล้วขัดลาภ พอบอกก้ไม่ถูกค่ะ 

ถ้าคอยดูเรื่อยๆ นอกจากดวงยังไม่ถึงเวลาเปลี่ยนตามชะตาตัวเอง ( ซึ่งใช้ไพ่เปิดชะตาตามกำหนด ) ดูบ่อยๆ มันยังไม่เกิด จิตก็ตกเพิ่มเอง เครียดเพิ่มเองอีก เสียเงินเกินไป ตะเวณดูหลายที่มากเกินไป ก็มีแต่ผลเสีย
ทั้งเสียเงิน ทั้งจิตตก

ถ้าจะดูเช็คว่าที่ไหนแม่นกว่า ก็อย่าให้เกิน 3 ที่ เพราะถ้าเกิดบอกเหมือนกันหมด แล้วบอกสิ่งไม่ดี มีแต่เคราะห์ จะเครียดมากๆ ได้ ถ้าทำใจไม่ได้ เขาถึงห้ามดูเยอะ มันมีแต่เสียกับตัวเองค่ะ

• วิ่งเล่น
  • *
ก๊ที่เคยดูกับคุณวิไว้ ว่านับจากนั้นอีก4สัปดาห์เค้าจะกลับมา ล่าสุดพึ่งเจอกันเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา แต่ก๊ยังไม่รู้ว่าจะกลับมาเป๊นเหมือนเดืมรึป่าว เพราะตอนอยู่ด้วยกันเค้าก๊ดูแลเราดี แต่พอแยกกัน เค้าก๊เป๊นเหมือนเดืมค่ะ เฉยชา ไม่โทรหา ไม่คุยด้วย เลยอยากดูอีกสักครั้ง5555 นี่ครบ3อาทิตย์แล้วค่ะคุณวิ เค้ามาจริงค่ะ แต่สถานะที่คบกันตอนนี้ เค้าไม่มีให้ค่ะ เค้าบอกว่า ถ้าสถานะมัยกินได้ก๊เอาเหอะ

คุณต้าตั้งคำถามให้วิไว้ประมาณ 2/2/56 ถ้านับจากคำอธิฐานก็ครบ 4 สัปดาห์ในวันเสาร์ที่ 23/2/56 พอดีเลยค่ะ ฮ่าๆๆ

อะไรจะเป๊ะได้ขนาดนี้น้อ ตามไพ่แล้วต้องรอก่อนอีกสองสัปดาห์ถึงจะหมดเกณฑ์ไพ่ที่ทายค่ะ

ระหว่างนี้ทำบุญนะคะ ถ้ามีงบพอนะคะ ทำสังฆทานกับ 4 องค์ค่ะ ทำทีเดียว กรวดน้ำให้แฟนเลย กรวดน้ำให้คนเป็นได้ค่ะ ให้เจ้ากรรมนายเวรและให้คนที่อยากให้ปกติ แต่อย่าลืมคือเอ่ยชื่อแฟน แนะนำของสังฆทานที่ควรนำไปถวายยดังนี้ค่ะ
เนื่องจากเรามีเคราะห์กรรม มีคนมาแทรก แฟนหลงผิดทำผิด อันนี้บอกทุกคนไว้ด้วยนะคะ ใครก็ตามที่มีเคราะห์ไม่ดี อยากทำสังฆทานและมีงบพอทำดังที่บอกค่ะ

ถ้ามีงบมากพอ ให้ใช้ของดีมากๆ นะคะ เพราะว่า ถ้าเราอยากให้อะไรดีๆ เราตอ้งให้สิ่งดีต่อคนอื่น แต่ถ้างบไม่พอก็ไม่ต้องคิดมาก ลดคุณภาพลงได้ ห้ามไปหยิบยืมเงินใครมาทำ เพราะถ้ายืมแล้วไม่ได้คืนเขา ก็ไม่ใช่เงินเรา เราเป้นหนี้คนอื่น เป็นเงินคนอื่น มีแค่ไหนทำแค่นั้น เกิดลืมคืนเงินเขา เราก้ไม่ได้บุยเต็มที่ เพราะก็เหมือนเราทำให้คนอื่น เราโกงเขามาทำ ได้ผลไม่เต็มที่

- น้ำยาล้างพื้นห้องน้ำ /น้ำยาล้างคอห่าน / แปรงขัดคอห่าน / แปรงขัดพื้นห้องน้ำ
- ไม้กวาด / ที่ตักผง ถ้างบมากซื้อที่จับยาว งบน้อยที่จับสั้น
- ไม้ถูพื้นอย่างดี มีถัังพร้อมไม้อะไรแบบนี้ ถ้างบน้อยก็ซื้อแยกเอา แต่เลือกไม้ถูพื้นดีๆ ถ้ามีงบก็จัดแบ่งเอานะคะ เอาไว้ถูพื้นสะดวก
- ธูปเทียน ไม้ขีดไฟ
- ดอกไม้ดาวเรือง

ถ้าทำครั้งเดียว 4 องค์ได้จะดีมาก แต่ถ้าไม่ได้ ก็องค์เดียวไปก่อน แต่ให้ทำบ่อยหน่อย อย่าคิดว่าทำเพื่อให้แฟนกลับหรือได้อะไรดีๆ กลับคืน
เป็นการหวังผล ให้ทำดีเพื่อตัวเอง ให้พ้นเคราะห์ และรู้จักให้ รู้จักสละออก รู้จักช่วยผุ้อื่น

คนเราต้องรู้จักให้คนอื่นบ้าง  ทำบุญช่วยเหลือคน

ถ้าเหลืองบ ให้แบ่งทำบุญกับมูลนิธิบ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อน ( สำหรับคนที่มีปัญหามากมายเยอะแยะซับซ้อนควรทำมากๆ )
หรือมูลนิธิอื่นๆ ที่สะดวก

• วิ่งเล่น
  • *
จะพยายามให้ได้ครบ ที่เดียว4องค์ ^____^ ว่าแต่ รออีก2สัปดาห์เลยเหรอ ยากดูเร๊วๆจัง

• วิ่งเล่น
  • *
ขอดูดวงเพิ่มนะค่ะคุณวิ
1.เรื่องความรัก>>>เลือกไพ่4ใบ<<<
ถามว่า=ที่เค้านัดมาเจอกันในครั้งนี้ ตอนอยู่ด้วยกันเค้าก๊สนใจดูแลเราดี แต่พอแยกกัน เค้าก๊เฉยชาเหมือนเดิม อยากรู้ความคิดของเค้าว่าเค้าคิดอะไรอยู่
3,9,20,21
2.ความสัมพันธ์>>>เลือกไพ่7ใบ<<<
การเริ่มต้นความสัมพันธ์ในครั้งนี้ จะพัฒนากลับมาดีเหมือนเดิมได้ภายใน1เดือนนี้รึเปล่า
5,10,16,19,20,21,6
3.ปัญหาความรัก>>>เลือกไพ่7ใบ<<<
นอกจากเราแล้ว เค้ามีคนอื่นอีกมั๊ย แล้วเค้าจริงจังกับเรามากแค่ไหน หรือหลอกลวงเรา
1,8,10,13,16,17,18
4.ความรัก>>>เลือกไพ่7ใบ<<<
การกลับมาของเค้าในวันที่23ก.พ เราสองคนจะคบกันต่อได้นานแค่ไหน เกิน5ปีมั๊ย
6,7,9,21,17,20,19
5.บทสรุปความรัก>>>เลือกไพ่1ใบ<<<
11

ขอดูดวงเพิ่มนะค่ะคุณวิ
1.เรื่องความรัก>>>เลือกไพ่4ใบ<<<
ถามว่า=ที่เค้านัดมาเจอกันในครั้งนี้ ตอนอยู่ด้วยกันเค้าก๊สนใจดูแลเราดี แต่พอแยกกัน เค้าก๊เฉยชาเหมือนเดิม อยากรู้ความคิดของเค้าว่าเค้าคิดอะไรอยู่
3,9,20,21

2.ความสัมพันธ์>>>เลือกไพ่7ใบ<<<
การเริ่มต้นความสัมพันธ์ในครั้งนี้ จะพัฒนากลับมาดีเหมือนเดิมได้ภายใน1เดือนนี้รึเปล่า
5,10,16,19,20,21,6

3.ปัญหาความรัก>>>เลือกไพ่7ใบ<<<
นอกจากเราแล้ว เค้ามีคนอื่นอีกมั๊ย แล้วเค้าจริงจังกับเรามากแค่ไหน หรือหลอกลวงเรา ว่าจะไม่ตอบคำถามแบบนี้แล้วค่ะ คิดว่าไม่เหมาะไมม่ดีเลย มันจะบาปเปล่าๆ คือไพ่นะบางทีมันก็มีหลายความหมายได้  ถ้ามันเป็นจริงก็จิตตก ถ้าไม่จริงเราได้บาปเลย ถ้าคิดว่า ไม่ไปพิสูจน์ไม่ไปเช็คให้แน่แท้ เอาความจริงให้ได้ชัดเจน ไม่ควรถามแบบนี้ค่ะ เปลี่ยนคำถามดีกว่าค่ะ 
1,8,10,13,16,17,18

4.ความรัก>>>เลือกไพ่7ใบ<<< ตามความเห็น คิดว่า ไพ่คงไม่สามารถตอบได้นานขนาดนั้นแน่ๆ ค่ะ
การกลับมาของเค้าในวันที่23ก.พ เราสองคนจะคบกันต่อได้นานแค่ไหน เกิน5ปีมั๊ย
6,7,9,21,17,20,19

5.บทสรุปความรัก>>>เลือกไพ่1ใบ<<<
11

การที่ให้ไพ่ตอบนะได้นะคะ กับระยะเวลานานๆ แต่อนาคตมันเปลี่ยนแปลงได้ด้วยตัวเราเองส่วนหนึ่ง ตัวเขาเขาส่วนหนึ่ง

ถ้าในระหว่างนี้ มีการทำอะไรที่เปลี่ยนแปลงไปจากเดิมมากๆ ก็เปลี่ยนได้ รวมทั้ง ต่อให้เขากลับมาแล้ว แต่สองคน ไม่ได้ปรับตัวให้คิดว่า จะอยู่กันไปตลอด ไม่ร่วมมือกัน ไม่มีใครรับประกันได้แน่ๆ ค่ะ

คุทีจะอยู่กันได้ยืดมากๆ จะเป็นดังนี้ค่ะ

- ดวง เป็นเนื้อคุ่กัน เลิกไม่ได้ง่ายๆ หรอก ไม่ว่าจะเป็นคู่ดีหรือไม่ดี คุ่บุญ คุ่สุขอะไรต่างๆ ตอ้งอยู่กัน คุ่กรรมก็ต้องอยู่ใช้กรรมกันไปอย่างนั้น อยากเลิกก็ไม่ได้เลิกง่ายๆ

- มีศีลเสมอกัน มีปัญหาอย่างไร ก็จะช่วยกันคิดไปในทางเดียวกัน  คู่มีศีลสูงก็จะพากันทำบุญ ทำดี คิดดี ทำดีต่อกัน ช่วยกันทำสิ่งดี ไม่คิดทำไม่ดีง่ายๆ หรือถ้าทำไม่ดีก็คิดเลิกทำ แก้ตัวแก้ไข กลับให้ถูกให้ได้ / ศีลเสมอกันมีทั้งสูงและต่ำ  อย่างคนมีศีลต่ำ เช่นเป็นโจร พากันลักขโมย ปล้นชิง คิดว่า ดี ทำถูก คบกันได้ยาวเลย ก็ช่วยกันทำบาป ถ้าศีลไม่เท่ากันก็คบกันยากเพาะคงไม่อยากให้อีกฝ่ายทำไม่ดี ถูกไหมคะ

- มีความคิดเหมือนกันที่จะทำเพื่อครอบครัว ให้มีสุข และอยู่ด้วยกันให้ได้ไปตลอดชีวิต พร้อมจะฝ่าฟันกับปัญหาและทุกอย่าง ไม่ยอมแพ้ต่ออุปสรรคและปัญหา รวยก็รวยด้วยกัน ลำบากก็ลำบากด้วยกัน ทางไหนที่จะทำให้ชีวิตคู่มีปัญหาย่ำแย่ ก็จะยอมลดละเลิกทำ เพื่อให้อยู่กันได้

แบบนี้อยู่กันยืด

และจะดูกันได้แบบนี้ ต้องดูดวงสองคน ไม่ใช่คนเดียว  ซึ่งคนเป็นแฟน ก็ต้องมาดูด้วย หรือถ่าผู้ดูเอาดวงแฟนมาให้ดู ตัวเองต้องรู้เรื่องชะตาปัญหาชีวิตแฟนเป็ฯอย่างดี ไม่อย่างนั้น บอกได้ยากค่ะ  ว่าแฟนจะมีใครไหม แฟนจะเป็นอย่างไรได้บ้าง

• วิ่งเล่น
  • *
งั้นถามแค่3ข้อนี้ได้มั๊ยค่ะคุณวิ ข้อ3-4ตัดออกเลยค่ะ^___^

งั้นถามแค่3ข้อนี้ได้มั๊ยค่ะคุณวิ ข้อ3-4ตัดออกเลยค่ะ^___^

ค่ะ สามข้อก้ได้ แต่แนะนำเลยนะคะ อย่าไปดูหมอทีไหนก็ตามให้เขาบอกเลยว่า แฟนมีคนอื่นไหมอย่างไร มันไม่ดีจริงๆ ค่ะ ถ้าอยากรุ้ว่ามีไหมแน่นอน เราต้องพิสูจน์เองให้ได้แน่ชัดค่ะ เพราะบางทีไพ่ก็ขึ้นนะ ว่ามีคนอื่นมีการพัวพันกับสาวอะไรแบบนี้ แต่เราไม่รู้ชัดไงว่า พัวพันที่ไพ่ขึ้นนั้นเพราะงานเพราะเหตุปัจจัยอื่นใด ก็จะเป็นการใส่ร้ายเขาได้  ต่อให้ในดวงบอกว่ามีแน่ๆ จริงๆ ชัดๆ ก็ยังต้องไปพิสูจน์ให้เห็นให้รู้กับตา เอาแบบดิ้นไม่หลุดเลยจริงๆ แบบนี้ถึงจะกล่าวโทษเขาได้ ไม่อย่างนั้น ทั้งตัวคนดูและตัวคนเอาดวงเขามาดูก็จะบาปกันหมดค่ะ  :)

• วิ่งเล่น
  • *
จ้าาา....คุณวิจะว่างเปิดไพ่ได้เมื่อไหร่น้อออ รอนะค่ะ^___^

จ้าาา....คุณวิจะว่างเปิดไพ่ได้เมื่อไหร่น้อออ รอนะค่ะ^___^

ไม่เกินวันพุธค่ะ กำลังเตรียมทำดวงรายสัปดาห์ ไม่ได้ทำเลยอาทิตย์ก่อน เง้อ ทำไพ่ออกมาแต่ไม่ได้เขียนเลยค่ะ ไม่ว่างเลย
วันนี้จามสามเที่ยวติดกันเลยทีเดียว ฮ่าๆ

• วิ่งเล่น
  • *

จ้า....รอนะจ๊ะ
ก็ล็อคคิวได้เลยค่ะ พรุ่งนี้จะได้ดูให้ค่ะ  :D

• วิ่งเล่น
  • *
โอนเงินค่าดูเลยนะค่ะคุณวิ^___^

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55