Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76573 ครั้ง)

ออฟไลน์ Knsgez

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะพี่วิ ^^

มาแจ้งรายละเอียดนะคะ

หนูชื่อ : อีฟ ค่ะ เกิด เวลา 05.24 น. (เช้าขึ้นมาเป็นวันพุธนะค่ะ เลยไม่แน่ใจว่ายังไม่ 6 โมงเช้าจะตีเป็นวันเก่า คือวันอังคารหรือป่าวนะค่ะพี่วิ)

แฟนชื่อ : โอ ค่ะ เกิดวันพุธ เวลา 18.13 น.ค่ะ

1. หนูโดนแฟนบอกเลิกนะค่ะ ไม่ทราบว่าความสัมพันธ์กับแฟนจะเป็นอย่างไรต่อไป แฟนจะกลับมาคบกันเหมือนเดิม ภายใน 1-2 เดือนไหมคะ
=>  9 , 12 , 18 , 6

2. ไม่ทราบว่าแฟนตอนนี้มีคนอื่นหรือป่าวคะ
=>  1 , 11 , 21 , 8

3. ไม่ทราบว่าแฟนหนูตอนนี้เค้าคิดหรือรู้สึกกับหนูยังไงคะ ยังรักหนูเหมือนเดิมอยู่ไหมนะค่ะ
=>  7 , 3  , 15  , 6

4. บทสรุป ความรักระหว่างหนูกับเค้านะค่ะ
=> 4

5. ถ้าเกิดว่าคนเก่านี้ไม่กลับมาจริงๆ ไม่ทราบว่าหนูจะมีคนใหม่เข้ามาไหมคะ แล้วเป็นคนดีไหมคะ
=>  10  , 7  , 3  , 9  , 21  , 6  , 2

ขอบคุณล่วงหน้านะคะพี่วิ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2015, 01:01:04 AM โดย Knsgez »

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
สวัสดีค่ะพี่วิ ^^

มาแจ้งรายละเอียดนะคะ

หนูชื่อ : อีฟ ค่ะ เกิด เวลา 05.24 น. (เช้าขึ้นมาเป็นวันพุธนะค่ะ เลยไม่แน่ใจว่ายังไม่ 6 โมงเช้าจะตีเป็นวันเก่า คือวันอังคารหรือป่าวนะค่ะพี่วิ)

แฟนชื่อ : โอ ค่ะ เกิดวันพุธ เวลา 18.13 น.ค่ะ

1. หนูโดนแฟนบอกเลิกนะค่ะ ไม่ทราบว่าความสัมพันธ์กับแฟนจะเป็นอย่างไรต่อไป แฟนจะกลับมาคบกันเหมือนเดิม ภายใน 1-2 เดือนไหมคะ
=>  9 , 12 , 18 , 6

2. ไม่ทราบว่าแฟนตอนนี้มีคนอื่นหรือป่าวคะ
=>  1 , 11 , 21 , 8

3. ไม่ทราบว่าแฟนหนูตอนนี้เค้าคิดหรือรู้สึกกับหนูยังไงคะ ยังรักหนูเหมือนเดิมอยู่ไหมนะค่ะ
=>  7 , 3  , 15  , 6

4. บทสรุป ความรักระหว่างหนูกับเค้านะค่ะ
=> 4

5. ถ้าเกิดว่าคนเก่านี้ไม่กลับมาจริงๆ ไม่ทราบว่าหนูจะมีคนใหม่เข้ามาไหมคะ แล้วเป็นคนดีไหมคะ
=>  10  , 7  , 3  , 9  , 21  , 6  , 2

ขอบคุณล่วงหน้านะคะพี่วิ ^^

คิวที่ 54 คุณ Knsgez แบบเสียเงิน อา. 6/12/58 เริ่มดู วันพ. 9/12/58 เวลา บ่าย  3 (  ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 2

ออฟไลน์ bsbkevin

• วิ่งเล่น
  • *
รายละเอียดส่งไปใน PM แล้วนะคะ
ขอบพระคุณค่ะ

ออฟไลน์ Ella

• วิ่งเล่น
  • *
มาลงชื่อจองคิวดูดวงด้วยไพ่ 5 คำถามค่ะ
รายละเอียดต่างๆของคำถามจะส่งไปที่ PM นะคะ
ขอบคุณค่ะ^^

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
มาลงชื่อจองคิวดูดวงด้วยไพ่ 5 คำถามค่ะ
รายละเอียดต่างๆของคำถามจะส่งไปที่ PM นะคะ
ขอบคุณค่ะ^^

คิวที่ 55 คุณ Ella แบบเสียเงิน จ. 14/12/58 เริ่มดู วันอ. 15/12/58 เวลา บ่าย  2 (  ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 3

ออฟไลน์ natchapanvira

• วิ่งเล่น
  • *
มาลงชื่อจองคิวไพ่ 5 คำถามค่า
รายละเอียดจะPMไปนะค้าาาา ขอบคุณมากๆค่า^^

มาลงชื่อจองคิวไพ่ 5 คำถามค่า
รายละเอียดจะPMไปนะค้าาาา ขอบคุณมากๆค่า^^

คิวที่ 56 คุณ natchapanvira แบบเสียเงิน พ. 16/12/58 เริ่มดู วันพฤ. 17/12/58 เวลา บ่าย  3 (  ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 4

ออฟไลน์ Mookmic

• วิ่งเล่น
  • *

ดูดวงคิววันเสาร์ 13/2/59

คิวที่ 57 คุณ  Mookmic แบบเสียเงิน ศ. 12/2/59 เริ่มดู วันเสาร์. 13/2/59 เวลา  3  ทุ่ม (  ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 5

ออฟไลน์ PK47

• ห้องลับดูดวง ห้อง 6
  • วิ่งเล่น
  • *
ดูดวงไพ่ 5คำถามค่ะ
ส่งเข้า PM แล้วนะคะ   :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 12:36:45 AM โดย PK47 »

ดูดวงไพ่ 5คำถามค่ะ
ส่งเข้า PM แล้วนะคะ   :)

คิวที่ 58 คุณ PK47  แบบเสียเงิน ส. 1/2/59 เริ่มดู วันจันทร์. 15/2/59 เวลาบ่าย 3 (ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 6

ออฟไลน์ ส้มแม่ปูติน

• ห้องลับดูดวง ห้อง 1
  • วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะคุณวิ
หนูต้องการดูดวงแบบเสียเงินค่ะ รบกวนขอจองคิวด้วยนะคะ
ส่งรายละเอียดไปทางข้อความแล้วค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2016, 02:26:06 PM โดย ส้มแม่ปูติน »

สวัสดีค่ะคุณวิ
หนูต้องการดูดวงแบบเสียเงินค่ะ รบกวนขอจองคิวด้วยนะคะ
ส่งรายละเอียดไปทางข้อความแล้วค่ะ

คิวที่ 59 คุณ ส้มแม่ปูติน  แบบเสียเงิน อา. 3/4/59 เริ่มดู วันศุกร์. 8/4/59 เวลา 3 ทุ่ม (ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 1

คิวที่ 60 คุณ needling  แบบเสียเงิน พ. 20/4/59 เริ่มดู วันพ. 20/4/59 เวลา 3 ทุ่ม (ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 2

ออฟไลน์ moopukky

• ห้องลับดูดวง ห้อง 3
  • วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ
ต้องการดูเรื่องความรักค่ะ
ชื่อ ปุ๊กค่ะ ชื่อจริง วรางคณา สว่างแข อายุ34 ปี เกิดวันพฤหัสบดีที่ 28 มกราคม 2525 เวลา 13.21
ชื่อแฟน ชื่อปอน ค่ะ ชื่อจริง อนันตชัย พิทักษ์วศิน อายุ 26ปี เกิดวันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม 2532 ไม่ทราบเวลาค่ะ
1.เลิกกับแฟนเพราะมีผู้หญิงเข้ามาแย่งไปโดยปล่อยให้ท้อง(นอกมดลูก)ค่ะ อยากทราบว่าเค้าจะกลับมาคบกับปุ๊กอีกหรือไม่ภายในปีนี้ค่ะ
2.ผู้หญิงที่เป็นชู้จะคบกับแฟนเราได้นานหรือไม่คะ
3.ถ้าแฟนเก่ากลับมาเราจะได้อยู่ด้วยกันเหมือนเดิมไหม
4.ระหว่างนี้จะมีใครเข้ามาชอบเราหรือไม่
5.ตอนนี้แฟนคิดอย่างไรกับเรา

ขอบคุณมากค่ะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55