Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76147 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ยังรออยู่นะคะ
อยากข้อมูลให้ทางอีเมล์จะได้หรือเปล่าคะ
เพราะข้อมุลจะมีชื่อของคนที่เกียวข้อง
ไม่อยากให้เปิดเผยชื่อต่อสาธารณะ
มันวุ่นวายสับสนมาก
หาทางออกไม่ได้
แทบจะบ้าตาย  ไม่รู้จะเลือกทางไหนดี
เราต้องตัดสินใจเลือกคนหนึ่งค่ะ
กลุ้มใจมาก ๆ
 :(

ก็ส่งข้อมุลมาทางข้อความส่วนตัวได้นะคะ คลิกข้อความส่วนตัว เขียนจดหมายแล้วใส่ชือ่เราเท่านั้นเองค่ะ
แต่ให้ใส่รายละเอียดตามที่กติกานะคะ จะได้เข้าใจง่ายๆ ค่ะ

ออฟไลน์ nitcha

• วิ่งเล่น
  • *

ออฟไลน์ nitcha

• วิ่งเล่น
  • *
ส่งไปให้แลวนะคะ
เป็นข้อความส่วนตัว
2 ฉบับ
รบกวนตอบกลับด้วยนะคะ
ว่าได้รับข้อมูลหรือไม่
ต้องการให้ส่งบัญชี เพื่อใช้โอนค่าทำนาย
หากต้องใช้ 3 คน ก็สามารถแจ้งได้นะคะ
เพราะอยากได้ข้อมุลเชิงลึก ของแต่ละคนให้มากที่สุด
ส่วนค่าทำนาย สามารถแจ้งตามรายละเอียดที่ต้องการ
เพื่อสมทบนำไปทำบุญได้มากขึ้นเช่นกัน
ยินดีสำหรับการร่วมทำบุญครั้งนี้อย่างเต็มใจค่ะ

ขอบคุณค่ะมาก

ออฟไลน์ yodayok

• วิ่งเล่น
  • *

อยากดูด้วยค่ะคุณวิ

ชื่อ หยกค่ะ เกิด 18 มีนา ตอนตีสาม เลยเที่ยงคืนวันอังคารเข้าเช้าวันพุธ
1. อยากถามโดยรวมของปีนี้ว่าทั้ง การงาน การเงิน ความรัก จะเป็นอย่างไรบ้างคะ
(21,13,5,16,18,17,4,9,1,3,5,2)

2. ในปี 56 นี้ จะมีใครเข้ามามั้ยคะ
(5,8,7,14,20,15,17)

3. งานที่ทำอยู่ในปัจจุบัน เป็นงานที่ค่อนข้างหนัก และเหนื่อยมาก ไม่ค่อยมีเวลาพักเลย แต่จริงๆแล้วเป็นงานที่ชบมากเลยค่ะ
แต่ที่บ้านไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ถามว่าถ้ายังทำที่นี่ต่อไปมันจะเวิร์คมั้ยคะ หรือต้องหางานใหม่ดี
(6,3,5,20,19,8,11)

4. แอบชอบหนุ่มอยู่นึงคะ แต่ไม่รู้ว่าจะใช่หรือเปล่า
(8,14,4,15)

5. ขอบทสรุปของการเงิน ว่าจะมีโอกาสเก็บเงินได้บ้างหรือเปล่า เพราะต้องช่วยที่บ้านพอสมควรจนแทบไม่มีเงินเก็บเลยค่ะ
(4)

ขอบคุณค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ

ชื่อ หยกค่ะ เกิด 18 มีนา ตอนตีสาม เลยเที่ยงคืนวันอังคารเข้าเช้าวันพุธ
1. อยากถามโดยรวมของปีนี้ว่าทั้ง การงาน การเงิน ความรัก จะเป็นอย่างไรบ้างคะ
(21,13,5,16,18,17,4,9,1,3,5,2)

2. ในปี 56 นี้ จะมีใครเข้ามามั้ยคะ

3. งานที่ทำอยู่ในปัจจุบัน เป็นงานที่ค่อนข้างหนัก และเหนื่อยมาก ไม่ค่อยมีเวลาพักเลย แต่จริงๆแล้วเป็นงานที่ชบมากเลยค่ะ
แต่ที่บ้านไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ถามว่าถ้ายังทำที่นี่ต่อไปมันจะเวิร์คมั้ยคะ หรือต้องหางานใหม่ดี

4. แอบชอบหนุ่มอยู่นึงคะ แต่ไม่รู้ว่าจะใช่หรือเปล่า บอกชื่อด้วยค่ะ เดี๋ยวมีหลายคนจะได้รู้ชัดๆ เพราะบางคนใครเข้ามาไม่รู้ตัวก็มี หรือบางคนคุยหลายคนแต่สนใจบางคน บางคนเขารุกหนักแต่ชอบอีกคนก็ได้ ต้องบอกชื่อค่ะ
(8,14,4,15)

5. ขอบทสรุปของการเงิน ว่าจะมีโอกาสเก็บเงินได้บ้างหรือเปล่า เพราะต้องช่วยที่บ้านพอสมควรจนแทบไม่มีเงินเก็บเลยค่ะ
(4)

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ me-nat

• วิ่งเล่น
  • *
ตรงมากค่ะ เราติดตามอ่านดวงรายสัปดาห์ในเวปพันทิปอยู่แล้ว ก็เลยตามมาในเวปนี้ด้วย

ลึกๆในใจ เราก็พอมีคำตอบกับเรื่องที่เกิดให้กับตัวเองอยู่แล้วแหละค่ะ ว่ามันจาออกมาแบบไหน แต่ก็ยังหวังในใจลึกๆว่ามันคงไม่เป็นแบบที่เราคิด แต่แล้วความจริงก็คือความจริงแก้ไขอะไรไม่ได้
น้ำตา ความเศร้า เสียใจ 1เดือนเต็มๆกับปัญหาที่เราไม่ใช่เป็นคนก่อเลยนี่มานเศร้ามากเลยค่ะ  เสียใจกันข้ามปีเลยค่ะ  - -*

ขอบคุณมากค่ะ คุณวิ

ออฟไลน์ yodayok

• วิ่งเล่น
  • *
แจ้งการโอนเงินไปทางหลังไมค์แล้วนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2013, 02:59:36 AM โดย yodayok »

4. แอบชอบหนุ่มอยู่นึงคะ แต่ไม่รู้ว่าจะใช่หรือเปล่า
(8,14,4,15)

(4)

ขอบคุณค่ะ

โอเคค่ะ เดี๋ยวดูให้วันนี้ค่ะ แต่จะเสร็จทุกข้อเป็นพรุ่งนนี้นะคะ เพราะยังติดทำดวงรายสัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณที่ร่วมทำบุญด้วยค่ะ

คุณวิ

ออฟไลน์ kuu_alone

• วิ่งเล่น
  • *
สอบถามเรื่องดูดวงค่ะ  เราขออนุญาติฝาก วัน - เดือน -ปีเกิด ในกล่องข้อความ facebook นะค่ะ

1. ในปี พ.ศ. 2556 การงาน การเงินของเรา จะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
-3- 5 -7 - 8 - 9 - 11 - 12 -14 - 18 -19 -  20 - 21

2. ตอนนี้เราคบใครบ้างคนอยู่ได้ 1 ปี 7 เดือนแล้วค่ะ
แต่ว่า..เค้าคนนั้นก็ยังมีใครอีกคนอยู่เหมือนกัน
-5 - 8 -18 - 22 -

3. เราอยากถามเกี่ยวกับเรื่องการเงินของเรา...เรามีหนี้สินมากมายจากการทำร้านขายของ
เรากู้นอกระบบมามาก..มีปัญหาโดนฟ้องร้องอีก..เราอยากรู้ว่าจะมีหนทางไหนบ้างค่ะ
- 2 -5 - 6 - 8 - 9 - 12 - 14 -

4. บทสรุปของทุกอย่างค่ะ
- 18 -

อีก 1 ข้อ เราขอติดไว้ก่อนนะค่ะ

สอบถามเรื่องดูดวงค่ะ  เราขออนุญาติฝาก วัน - เดือน -ปีเกิด ในกล่องข้อความ facebook นะค่ะ

1. ในปี พ.ศ. 2556 การงาน การเงินของเรา จะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
-3- 5 -7 - 8 - 9 - 11 - 12 -14 - 18 -19 -  20 - 21

2. ตอนนี้เราคบใครบ้างคนอยู่ได้ 1 ปี 7 เดือนแล้วค่ะ
แต่ว่า..เค้าคนนั้นก็ยังมีใครอีกคนอยู่เหมือนกัน
-5 - 8 -18 - 22 - คำถามนี้ไม่เคลียร์ค่ะ ต้องการทราบอะไรแค่ไหนคะ เป็นประโยคบอกเล่าค่ะ ไม่ได้คำถามเพื่อเอาคำตอบ

3. เราอยากถามเกี่ยวกับเรื่องการเงินของเรา...เรามีหนี้สินมากมายจากการทำร้านขายของ
เรากู้นอกระบบมามาก..มีปัญหาโดนฟ้องร้องอีก..เราอยากรู้ว่าจะมีหนทางไหนบ้างค่ะ
- 2 -5 - 6 - 8 - 9 - 12 - 14 - อันนี้ให้หลังไมค์บอกรายละเอียดเพิ่มด้วยจะดีมากๆ ค่ะ ทำอีกท่าไหนเจอปัญหานี้เยอะมาก กู้ไปอย่างไรเท่าไร ดอกเท่าไร มีสัญญาไหมอย่างไร

4. บทสรุปของทุกอย่างค่ะ
- 18 -  เลือกได้เรื่องเดียวค่ะ เรือ่งไหน เงิน งาน รัก สุขภาพ

อีก 1 ข้อ เราขอติดไว้ก่อนนะค่ะ

jarisa

โอเคค่ะ เดี๋ยวดูให้  จะทะยอยส่งให้ค่ะ เพราะกำลังทำส่งอีกคนอยุ่ค่ะ

ขอบคุณที่ร่วมทำบุญด้วยค่ะ

คุณวิ

คิวที่ 5 คุณ saku  แบบเสียเงิน จ.7/1/56 ส่งให้อ. 8/1/56

คิวที่ 6 คุณ cherrymocha แบบเสียเงิน พ.9/1/56 ส่งให้ พฤ. 10/1/56

เมื่อวาน อ. 8/1/56 บริจาคทำบุญไปแล้ว  400  บาท กับกิจกรรมนี้ค่ะ   รร.บ้านคลองระกำ

ข้อมูลเบื้องต้น

ปัจจุบันมีนักเรียนประมาณ 50 คน เทอมที่ผ่านมา ผู้อำนวยการโรงเรียนเพิ่งจะเกษียณไป ขณะนี้จึงเหลือครูแค่ 2 คน (ข้าราชการครู 1, ครูอัตราจ้าง 1)

โรงเรียนนี้มีอายุประมาณ 30 ปี มีเนื้อที่ประมาณ 12 ไร่ ที่ได้รับการบริจาคจากชาวบ้านในอดีต มีอาคารเรียน 2 ชั้น 1 หลัง ใช้เป็นห้องเรียน และห้องทำงานครู มีอาคารไม้หลังเก่า (แต่ได้รับการซ่อมแซมใหม่) ชั้นเดียว ซึ่งดัดแปลงเป็นห้องสมุด มีโรงครัว 1 หลังที่ได้รับการบริจาค สร้างโดยบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง และมีโรงอาหาร ที่ใช้เป็นอาคารอเนกประสงค์ต่างๆ ได้ด้วย

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.10200092089687879.2191537.1319049303&type=1

คิวที่ 7 คุณ ขัตติยา11 แบบเสียเงิน ศ.11/1/56 ส่งให้ ส. 12/1/56

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55