ตลาดรับพยากรณ์ > ห้องรับดูดวง เก็บค่าบริการ

เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55

<< < (3/34) > >>

nitcha:
ต้องการดุด่วงอย่างเร่งด่วน อยากให้ติดต่อกลับคืนนี้ได้ไหม
มีเรื่องทุกข์ใจเกี่ยวกับความรักมากมาย
ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำอย่างไร

me-nat:
โอนเงินให้แล้วนะคะ
 150บาท วันที่ 27/12/12 เวลา 21.13น. จากธนาคารกสิกรไทย

ขอบคุณมากค่ะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: me-nat ที่ ธันวาคม 27, 2012, 09:51:21 PM ---โอนเงินให้แล้วนะคะ
 150บาท วันที่ 27/12/12 เวลา 21.13น. จากธนาคารกสิกรไทย

ขอบคุณมากค่ะ

--- End quote ---

โอเคค่ะ ได้รับเงินจำนวน 150 บาทแล้วค่ะ แต่คืนนี้ไม่ทันแล้วนะคะ พรุ่งนี้จะรีบตอบให้ค่ะ เพิ่งกลับจากหาแม่มานะคะ เดี๋ยวขอดูให้คุณยุ้ยก่อน ก็พลังงานหมดแล้ว แต่ถ้ายังไม่หมดจะส่งไปให้นะคะ
เดี๋ยวแยกกระทุ้ให้ก่อนค่ะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: nitcha ที่ ธันวาคม 27, 2012, 09:17:36 PM ---ต้องการดุด่วงอย่างเร่งด่วน อยากให้ติดต่อกลับคืนนี้ได้ไหม
มีเรื่องทุกข์ใจเกี่ยวกับความรักมากมาย
ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำอย่างไร

--- End quote ---

ใจเย็นๆ ค่ะ  เราก็เคยร้อนรนเหมือนกันค่ะ  ถ้าคิดว่าทุกข์มากๆ ใจร้อนมากๆๆ

ระหว่างนี้ถ้ายังแก้ปัญหาอะไรยังไม่ได้ ขอแนะนำเลยงดอาหารรสเผ็ดร้อนให้หมดนะคะ

งดเลย พริก  กระเทียม ส้มตำ ต้มยำ ผัดเผ้ด พวกเผ้ดๆ ให้งด น้ำขิง หอมหัวใหญ่ เนื้อสัตว์ใหญ่

ให้ทานของเย็นแทนค่ะ  ฟักต้มแกงจืด น้ำจับเลี้ยง น้ำหล่อฮั่งก้วย เก็กฮวย

พวกที่ให้งด เพราะใจเราร้อนอยุ่นะคะ  อย่าเพิ่มความร้อนให้ร่างกายและใจตัวเอง งดเลยอย่างต่ำ 7 วัน
เนื้อย่างหมูย่าง ไปกินอาหารเบาๆ ถ้าจะคุยกับคนรัก ก็จะได้เย็นลง คุยง่ายหน่อย

ไม่อย่างนั้นใจร้อน กินของรอ้น ใจก็ร้อน กายก็ร้อน คุยกันยากค่ะ เคลียร์อะไรยาก ถ้าไม่มีคนกลางไกล่เกลี่ยดีๆ มีคุณธรรม มีแต่ปัญหาเพิ่มและบานปลายค่ะ 

ลองดูนะคะ

nitcha:
ยังรออยู่นะคะ
อยากข้อมูลให้ทางอีเมล์จะได้หรือเปล่าคะ
เพราะข้อมุลจะมีชื่อของคนที่เกียวข้อง
ไม่อยากให้เปิดเผยชื่อต่อสาธารณะ
มันวุ่นวายสับสนมาก
หาทางออกไม่ได้
แทบจะบ้าตาย  ไม่รู้จะเลือกทางไหนดี
เราต้องตัดสินใจเลือกคนหนึ่งค่ะ
กลุ้มใจมาก ๆ
 :(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version