ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

มาลองดูไพ่ยิปซีแบบ 78 ใบกันไหมคะ แต่ห้ามคาดหวังจะแม่น เพราะมั่ว อิอิ ครั้งที่ 1 (ทดสอบ)

<< < (12/12)

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Bebebe ที่ ธันวาคม 13, 2012, 10:37:26 PM ---เราชื่อบี  แฟนที่เพิ่งเลิกไปชื่อป้อป
คำถามคือ เค้ากับแฟนใหม่ ใช่เนื้อคู่จริงหรือไม่ค่ะ

เคยดูดวงกับคุนแม่หมอไปแล้ว คุนแม่หมอทำนายว่า เราจะกลับไปง้อแฟน แล้วดีกันเหมือนเดิม  เข้ามาคอนเฟิมแม่หมอนะคะ  ว่าตรงไป 80% คือเรากลับไปง้อแฟนค่ะ ตอนนี้ก้อกลับมาคุยกัน แต่ไม่เหมือนเดิม เนื่องจากเค้าไปมีคนใหม่แล้ว และคนใหม่คนนั้นเป็นผู้มีญาน ได้ ทำนายว่าเรากะแฟน อย่างไรก็ต้องเลิกกกัน และตัวผู้มีญานท่านนี้คือคู่แท้ของแฟนเราค่ะ  แฟนเชื่อเลยอยากเลิกกับเราค่ะ แต่ขอเปลี่ยนความสัมพันธ์ฉันพี่น้องแทน  เจอแบบนี้เล่นเอางงไปเลยค่ะคุณแม่หมอ  T T

เลยอยากทราบว่าเค้าสองคนเป็นคู่แท้กันจริงหรือไม่ค่ะ กลัวแฟนจะถูกหลอกอะคะ ขอบคุนมากค่ะ

ตัวเองเกิดวันจันทร์   แฟนเกิดวันพฤหัส

เลือกเลข 10 ใบ  คือ3  9   13   17   24   36   42   55    63   70   

จาก 78 ใบ
 ขอบคุณค่ะ

ปล. มาโพสใหม่  หลังจากคุณแม่หมอแนะนำให้มาดูไพ่ยิปซีแทนไพ่ 3 ใบอะคะ

--- End quote ---

คิวยิปซีที่ 6

เดี๋ยวมาดูให้ค่ะ

จ. 7/1/56

บูเช็คเทียน:
ล็อคกระทู้่ค่ะ ไว้เริ่มใหม่ค่ะ เคลียร์คิวฟรีก่อนค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version