ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวง กราฟ วัน เดือนปีเกิด

ชอบดูดวงแบบ วันเดือนปีเกิดกันไหมคะ อันนี้มันจะดูได้ตลอดทั้งชีวิต หลายปีเลย

<< < (2/3) > >>

cutygirl:
อยากรู้ว่าจะได้แต่งงานเมื่อไรจัง ตอนนี้เริ่มเมื่อยแล้ว ... เกาะคานมานาน 555

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: cutygirl ที่ ธันวาคม 12, 2012, 11:33:20 AM ---อยากรู้ว่าจะได้แต่งงานเมื่อไรจัง ตอนนี้เริ่มเมื่อยแล้ว ... เกาะคานมานาน 555

--- End quote ---

เค้าก็เกาะมานานมากกกกกกกก เหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆ จริงๆ ปีนี้มีคนทายให้ด้วยละ ว่าต้องมีคนเข้ามาหลายคน ต้นปีคน กลางปีคน มีปลายปีอีกนะ ฮ่าๆๆ ต้นปีกลางปีนี่ เราไล่ไปหมดแล้ว คนทายเราก็บอกว่า ปีนี้ถ้าไม่ได้ก็อีกสองปี ถ้าไม่มีนี่ ก็อีกเป็นสิบปีเลย หงำเหงือกกันเลย
คงไม่ได้เกาะแล้วคาน นอนบนคานเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สำหรับเราปีนี้ มีแต่คนไม่ดีเข้ามา ก็ไม่มีประโยชน์เลยที่เข้ามาเนี่ย เรายังเหลือเกณฑ์อีก 6 ที่จะมีโอกาสสำหรับปีนี้

นางสาวสมหวัง:
ลิ้งค์เว็บที่คุณวิให้มาอันนี้มันตรงมั้ยอ่ะคะ ดูแล้วจะแม่นมากป่าว

บูเช็คเทียน:
ได้ค่ะ แต่เขาจะบอกเป็นสถิติเป็นหลัก ก็ดุเป็นแนวทางได้สักครึ่งหนึ่ง เพราะว่า คนต้องช่วยตีค่ะ ถ้าตีไม่เป็นก็จะได้แค่เท่าที่เขาบอกนะคะ

นางสาวสมหวัง:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ มกราคม 25, 2013, 02:37:45 PM ---ได้ค่ะ แต่เขาจะบอกเป็นสถิติเป็นหลัก ก็ดุเป็นแนวทางได้สักครึ่งหนึ่ง เพราะว่า คนต้องช่วยตีค่ะ ถ้าตีไม่เป็นก็จะได้แค่เท่าที่เขาบอกนะคะ

--- End quote ---

คุณวิจะช่วยตีความหมายกราฟได้ไม๊เอ่ย!!  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version