Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความแตกต่างค่ะ  (อ่าน 5310 ครั้ง)

ออฟไลน์ Caramel

• วิ่งเล่น
  • *
ถามความแตกต่างค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 07:15:29 PM »
ตองอยากรู้ว่าไพ่สามะนี่มีความแตกต่างจากไพ่ยิปซีมากไหมคะ? แบบเสน่ห์ของเขาคืออะไรหรอคะ?  :)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
Re: ถามความแตกต่างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 07:19:17 PM »
ตองอยากรู้ว่าไพ่สามะนี่มีความแตกต่างจากไพ่ยิปซีมากไหมคะ? แบบเสน่ห์ของเขาคืออะไรหรอคะ?  :)

สเน่ห์ตรงทายง่าย ตรงๆ ไม่ซับซ้อนค่ะ จริงๆ พี่คิดว่า คนทั่วไปก็น่าจะเล่นได้ง่ายนะคะ คำอธิบายมีนิดเดียว ไม่เหมือนยิปซีค่ะ ยิปซีหน้าไพ่มีรายละเอียดมีความหมายหมดเลย คำอธิบายยิ่งเยอะ มีหนังสือสองเล่ม ยังงงๆ เลยค่ะ กับไพ่ยิปซีอ่ะ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 07:22:26 PM »
555  มาเริ่มกับไพ่ยิปซีนี่คิดผิดไหมนะ ฮ่าๆ แต่ความหมายเขาเยอะจริงๆ ปวดหัวเลยยย ขอบคุณนะคะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 11:43:21 AM »
555  มาเริ่มกับไพ่ยิปซีนี่คิดผิดไหมนะ ฮ่าๆ แต่ความหมายเขาเยอะจริงๆ ปวดหัวเลยยย ขอบคุณนะคะ

เค้าเริ่มเล่นไพ่ยิปซีได้นิดหน่อยแล้วละ ตะเอง อิอิ มาเล่นกันสิ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 03:08:18 PM »
อร๊ายๆ พี่วิอ่ะมาเร็วเคลมเร็วอ่าค่ะ หนูดำน้ำอยู่ 555 ช่วงนี้เหมือนจะเริ่มเข้าใจไพ่ขึ้นบ้างนิดหน่อยย ><

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 03:56:38 PM »
อร๊ายๆ พี่วิอ่ะมาเร็วเคลมเร็วอ่าค่ะ หนูดำน้ำอยู่ 555 ช่วงนี้เหมือนจะเริ่มเข้าใจไพ่ขึ้นบ้างนิดหน่อยย ><

วันนี้เค้าเริ่มดูได้แล้วอ่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ cutygirl

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 11:18:28 AM »
ีที่บ้านเมื่อก่อนเคยมีไพ่ยิปซีค่ะ นานมากแล้ว  ทายเล่น ๆ กันในกลุ่มเพื่อน ก็แม่นดีนะคะ

แต่พอตอนน้ำท่วม มันลอยไปกับน้ำหมด ตอนนี้เลยซื้อไพ่พรหมญาณ ไว้ทายกันในกลุ่มเพื่อน ๆ

อย่างเราทายแบบง่าย ๆ อ่ะค่ะ อย่างงวดนี้จะซื้อหวยถูกมั้ย ... จับได้ไพ่ไม่ดีมา ... ก็แสดงว่า .. โดนหวยแ-ก 555+

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 09:51:33 AM »
อร๊ายยย พี่วิอ๊าา! 555 สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ เย่!!! ;D เดี๋ยวหนูสอบเสร็จก่อนจะพยายามตามไปให้ทันนะคะ 5555  8)

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 09:54:10 AM »
อร๊ายยย พี่วิอ๊าา! 555 สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ เย่!!! ;D เดี๋ยวหนูสอบเสร็จก่อนจะพยายามตามไปให้ทันนะคะ 5555  8)

อีกกี่วันสอบเสร็จคะ  จะทันพี่หรา ตอนนี้พี่วิ่งร้อยเมตรอยู่นะ อีกสองวันพี่จะเหาะแล้วนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 07:27:28 PM »

อีกกี่วันสอบเสร็จคะ  จะทันพี่หรา ตอนนี้พี่วิ่งร้อยเมตรอยู่นะ อีกสองวันพี่จะเหาะแล้วนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โน่นน่ะค่ะ สิ้นเดือนเลยยยย ! T T พี่วิอ่าาา~ 555 ตองขอเป็นเดินเร็วแล้วกันค่ะ ล่วงหน้าไปก่อนเล้ยยย แล้วหนูจะได้ปรึกษาที่หนูไม่เข้าใจ 555555

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55