Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา. 13 - 19 พ.ค.56  (อ่าน 3739 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา. 6 - 12 พ.ค.56  ไม่ว่างจัดค่ะ เลยไม่ได้เปิดไพ่ไว้เลยค่ะ

สงสัยดวงสัปดาห์นี้มากๆ แปลกไม่เคยเปิดได้ขนาดนี้ กับไพ่ลามะทิเบตดวงรักของ คนจันทร์ อังคาร พุธและศุกร์ จะต้องมีปัญหาอะไร ได้ไพ่ใบเดียวกัน จะต้องมีเหตุการณือะไรแรงๆ ไหมเนี่ยสัปดาห์นี้อ่ะ กลัวมีเหตุการณ์ตึกถล่มอ่ะ หรือแผ่นดินไหวรุนแรงมากๆ ถ้ามันเกิดพรุ่งนี้ ไพ่มันแปลก ยิ่งคนวันพุธกับศุกร์นี่ ได้ไพ่คู่เดียวกันอีก เป็นการพิพากษาอ่ะ อย่ามีอะไรเลยละกัน แต่ไพ่แปลกจริงนะ

เมื่อเที่ยงฟังข่าวบอกว่า จะมีพายุไซโคลนพัดกระหน่ำแถวยะไข่ เมียนมาร์ ทางการกำลังอพยพคนเพราะจะเกิดเหตุหนักเสียหายมาก บ้านช่องจะต้องวอดวายหลายหลัง เร่งอพยพคนสู่ที่ปลอดภัย พายุจะเข้าใน 2-3 วันนี้

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
Re: พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา. 13 - 19 พ.ค.56
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 01:54:55 AM »
อาทิตย์  8/15/16v/19v/4v

- ทั่วไป สัปดาห์นี้หงุดหงิดอารมณ์เสียแต่ก็ยังสู้ไหว บางคนให้ระวังจะต้องเสียทรัพย์ ไปไหนมาไหนระวังเงินหาย ข้าวของแตกหักพัง ขับรถระวังไปชนเขาหรือไม่ก็เขามาชน

- รัก สัปดาห์นี้คนโสดเหงาเบื่อเซ้งไม่สมหวังในรัก อารมณ์อยากมีใครสักคนแต่ไม่มีสักที / คนมีคู่แฟนไม่ใส่ใจปล่อยให้เบื่อๆ เหงาๆ รุ้สึกรักไม่สมหวังไม่มีสุขเลย /บางคนก็จะสมหวังในรักมีคนแนะนำให้แต่ก็จะไม่ได้ดั่งใจที่อยากได้

งาน สัปดาห์นี้ไม่ค่อยทุกข์ใจเท่าไรกับงานเท่าไร แต่ก็ยังมีปัญหาอยู่บ้างนะคะ ต้องแก้ปัญหาคนเดียวยังดีที่ได้ปรับทุกข์ปรึกษาผู้ใหญ่ได้บ้าง ก็มีผุ้ใหญ่ช่วยไว้บ้างเลยไม่ทุกข์มากนัก / คนตกงานก็จะพอได้งานจากการช่วยของผู้ใหญ่ค่ะ

-เงิน  สัปดาห์นี้จะได้เงินหรือรายได้อย่างไม่คาดคิด ไม่คาดหวังแล้วจะดี การเงินจะรุ่งพุ่งดี คนค้าขายการเงินยิ่งดีค่ะ

- สุขภาพ  สัปดาห์นี้อยากจะทำอะไรก็ไม่ได้เต็มที่สุขภาพกายไม่ค่อยอำนวย ใจเต็มไปด้วยความหงุดหงิด เบื่อเศร้าเหงาเซ็งนอยด์ / กายก้ปวดหลังปวดเมื่อยเนื้อตัว ระบบไหลเวียนในกายไม่ดี ทำให้เกิดอาการแพ้ได้ง่าย

ออฟไลน์ ฉันเอง

• วิ่งเล่น
  • *
Re: พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา. 13 - 19 พ.ค.56
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 10:20:32 AM »
เข้ามาเกาะติดสถานการณ์  :) :) :)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 06:53:30 PM »
พฤ.นี้คงได้เกิดเหตุละนะ ข่าวออกมาล่วงหน้าเรื่องพายุไซโคลนเข้าอินเดีย บังคลาเทศรวมถึงยะไข่ เมียนมาร์ คืนพฤ.คงมาละ วันศุกร์ข่าวออกแน่เลยยยย บ้านช่องจะวอดวายเยอะมากๆๆ อีกแล้ว มันเห็นไพ่บ้านพังเยอะมาก คนที่จะมีปัญหาคือ จันทร์ อังคาร พุธ ศุกร์

คนพ.กับศ. มีสิทธิืไม่รอด เพราะไพ่อยู่ในโลงอ่ะ 

ออฟไลน์ NGOR

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 03:34:13 PM »
ทำไมน่ากลัวจังคะ  รอติดตามการทำนายอยู่นะคะ  ;)

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 10:27:11 AM »
ทำไมน่ากลัวจังคะ  รอติดตามการทำนายอยู่นะคะ  ;)

ฟังข่าวเปล่าคะ ที่ต่างประเทศอ่ะค่ะ  พายุเข้าทั้งอเมริกา ทั้งบังคลาเทศ บ้านพังหลายหลัง คนตายกัน เรื่องร้ายที่บอกก็สำหรับคนเคราะห์ร้่ายจริง หรอกค่ะ คนที่ไม่ได้ตกเคราะห์ร้ายก็ไม่ได้เจอหรอก ชิวๆค่ะ 

เพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวเกินเหตุ

เคราะห์ท่่เลี่ยงไม่ได้ก็คือเคราะห์ร้ายค่ะ เคราะห์ที่เลี่ยงได้ก็ยังไม่ร้ายจนเลี่ยงไม่ได้

เราเคยเจอเคราะห์ร้ายที่เลี่ยงไม่ได้ ขนาดมีคนเตือนให้เลี่ยงยังไม่ยอมเลี่ยง สมัยเรียนมีอยู่หนหนึ่งวันสอบเราไปสอบไม่ทันเพราะรถเมล์ที่นั่งมันคว่ำค่ะ ก่อนรถเมล์คว่ำ 30 นาทีเซ้นส์เราเตือนให้ลงจากรถ ย้ายคันเดินทางค่ะ เพราะเรารู้ว่าคนขับประมาทขับรถชอบหันหลังมาคุยด่ากับกระเป๋า แค่เห็นครั้งแรกที่เขาทำแบบนั้น เซ้นส์เตือนเลยค่ะว่าขับรถแบบนี้จะเกิดเหตุ เซ้นส์ก็เร่งให้เราลงรถแต่ละป้ายตลอดทางที่ลงได้
แต่เราไม่ยอมลงเพราะกลัวรอรถนานแล้วจะไปสอบไม่ทันค่ะ สุดท้ายก็คว่ำจริงๆ ค่ะ เพราะคนขับก็ทำอีกรอบหัันหลังมาด่ากระเป๋า แล้วก็รถคว่ำค่ะ นี่รู้ล่วงหน้านานมาก ยังหนีไม่รอดเลย ก้เลยไปสอบไม่ทันค่ะ แต่ก็ยังโชคดที่ห้องสอบมีคนนั่งไปด้วยกันหลายคน ฮ่าๆ เขาตรวจสอบว่าเกิดเหตุจริงก็เลยได้เข้าสอบกันแบบอาการเครียดวิตกจริตค่ะ แหม รถเมล์เบ้อเร่อชนแล้วพลิกคว่ำเลยหง่ะ แต่ยังโชคดีที่มีที่กั้นข้างทางทำให้ไม่พลิกเข้าป่าไปค่ะ หยุดตะแคง ดวงยังดีนะคะ ดวงเราเกิดเคราะห์ก็จะแคล้วคลาดเจอไม่หนักนะคะ

เซ้นส์คนเรามีเตือนได้ทั้งระยะยาว  ระยะสั้นค่ะ

ทุกคนมีหมดนะคะ แค่เอามาใช้ได้แค่ไหน คนที่เซ้นส์แรงก้จะมาช่วยได้บ่อยๆ คนมีน้อยก็นานๆ จะได้เห้น   ไปสังเกตุกันดูค่ะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55