Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ อ.25/12/61  (อ่าน 4718 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์

ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ อ.25/12/61

กติกา จะเริ่มดูให้เดือนอ.27 ธ.ค.61 เป็นต้นไป แล้วแต่วันว่างค่ะ

1. ลงชื่อตัวเองที่ใช้ ในไลน์แอด พร้อมคิวที่พี่แจกให้
( พี่จะให้คิวแต่ละคนก่อน มาเช็คหลักฐาน ทีหลังค่ะ ถ้าไม่มีหลักฐานการใช้คูปองที่ถูกต้องพี่ก็จะไม่ตอบให้ค่ะ)

2. ถามได้คนละ 1 ข้อ  เลือกว่าจะดูเรื่องไหน รัก / งาน  / เงิน  / สุขภาพ
.
3. บอกคำถามที่คุณต้องการถามโดยละเอียด 1 เรื่อง ห้ามมีคำถามซ้ำซ้อน บอกชื่อเล่นได้ / ถ้าถามเกี่ยวกับงาน ชื่อบริษัทที่ไปสมัคร บอกเป็นชื่อย่อได้

3. อาจจะตอบวันละหลายคนถ้าว่าง ไม่บอกล่วงหน้า

4. ต้องใส่รายละเอียดให้ครบ  ไม่ต้องรีบ เช็คดีๆ และแก้ไขให้เรียบร้อยภายใน 1 วันค่ะ อย่าให้พี่มาถามซ้ำไปมาเลยค่ะ พี่ยุ่ง
ประมาณ ขาดฃื่อแฟน ขาดระยะเวลา ขาดชื่อบริษัท ขาดชื่อกิจการ ขาดบลาๆ ไม่ต้องรีบ เช็คตัวอย่างแล้วก็ค่อยตั้งให้ดี
พี่ว่างมาตอบตามคิวที่ให้ ถ้าพี่มาตอบถึงคิวแล้ว คำถามไม่ครบ พี่ตัดสิทธิ์เลยนะคะ พี่ขี้เกียจรอ และไม่ว่างตามค่ะ

5. พี่จะไม่รีบตอบค่ะ ตอบเมื่อว่างนะคะ ( เริ่มตอบ พฤ.27/1/61 ดังนั้นรีบเช็คคำถามตัวเองให้ทำถูกต้องก่อนพี่มาดู )

6. ใครที่เคยถามแล้วกับคำถามเดิมๆ ไม่ควรถามซ้ำ ถ้าอยากถามให้เลี่ยงคำถาม ห้ามซ้ำเดิม ไม่เกิดผลดีต่อตัวเองค่ะ

ตัวอย่างคำถาม

- ชื่อผู้ถาม
- สมัครงานบริษัท / แฟนชือ
- ระยะเวลาที่ต้องการทราบผล
เช่น  .ชื่อจอย สมัครงานบริษัทก.ไปเดือนมกรา 62 นี้จะได้งานนี้ไหม  / ชื่อจอย สอบเข้างานบริษัท ข . จะประกาศผลใน ก.พ. 62 จะได้งานนี้ไหม

- ชื่อจอย แฟนเก่าชื่อ ปิกาจู จะกลับมาคืนดีในมกรา 62 นี้ไหม

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
คิว  1 NAT (ไลน์)  - ตอบแล้ว

คิว 2  Bonus.  - ตอบแล้ว

คิว 3 Kanyalak   - ไม่ส่งคำถาม

คิว 4 Yuu Yuwatida - ไม่ส่งคำถาม

คิว 5 Toeyzy  - ตอบแล้ว

คิว 6 CHART ผป  - ตอบแล้ว

คิว 7 Tangmo  - ตอบแล้ว

คิว 8 Jeem  - ไม่ส่งคำถาม

คิว 9 กล่อง 4 เหลี่ยม 1 อัน - ไม่ส่งคำถาม

คิว 10 .lynnamtaan  - ไม่ส่งคำถาม

/////////

คิว  11  BUA  - ไม่ส่งคำถาม

คิว 12  ann_all  - ตอบแล้ว

คิว 13  Mr.GenG  - ไม่ส่งคำถาม

คิว 14  Darika--Paopao  - ไม่ส่งคำถาม

ใครไม่มา ลงชื่อ ลงคำถามไว้ ไม่ตอบน้า

บันทึกฟอร์มตอบ

ตอบ

ได้ไพ่ -

รันคิว 21 - 40

คิว  1

คิว 2  Bonus.

คิว 3

คิว 4

คิว 5

คิว 6

คิว 7

คิว 8

คิว 9

คิว 10

/////////

คิว  11

คิว 12 

คิว 13

คิว 14

คิว 15

คิว 16

คิว 17

คิว 18

คิว 16

คิว 20

ออฟไลน์ Toeyzy

• วิ่งเล่น
  • *
คิว 5  Toeyzy ค่า

ชื่อ เตย ค่ะ ขอถามเรื่องของความรักภายในปี 2562  มีแนวโน้มจะหายโสดมั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ Moorindal

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 1 NAT (ไลน์)

ชื่อ แนท ตอนนี้โสดแต่มีคนคุยค่ะ ช่วงที่ผ่านมาความรักหนักหนาสาหัดมากค่ะ อยากทราบว่าต่อจากนี้ไปอีก 3 เดือน พอจะมีหวังที่จะมีคนเข้ามาเป็นแฟนบ้างมั้ยคะ 

ออฟไลน์ boboz

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 1 Bonus.

โบนัส ถามว่าจะได้งานในช่วงไหนคะ ตอนนี้กำลังมองหางานใหม่อยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Chart077

• วิ่งเล่น
  • *
คิว 6 CHART ผป

ผมชาติครับ ความรัก  ตอนนี้คบกับน้องผู้หญิงอวบ ชื่อฝน คุยได้มาเกือบ2เดือนแล้วครับ
  ในปี2562ข้างหน้า. ความสัมพันธ์ทั้งคู่พัฒนาถุึงขั้นเป็นคู่ครองแต่งงานกันรึป่าวครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nut

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 12 คะ Ann_all
ชื่อ แอนคะ แฟนชื่อแหลม  เลิกกันไปแล้ว จะมีโอกาส กลับมาคบกัน ก่อน เมษา 62 นี้ไหมคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2018, 09:24:20 PM โดย Nut »

ออฟไลน์ Tangmo

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 7 TANGMO ค่ะ
ชื่อแตงโมค่ะ ถามเรื่อง ความรักค่ะ
มีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์ กับเพื่อนชื่อ เจ (ลูกครึ่งอเมริกา-ญี่ปุ่น) ภายใน 3 เดือนมั้ยคะ

คิว 5  Toeyzy ค่า

ชื่อ เตย ค่ะ ขอถามเรื่องของความรักภายในปี 2562  มีแนวโน้มจะหายโสดมั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ตอบ ปี 62 จะมีคนเข้ามานะคะ ก็มีโอกาส 2 คนขึ้นไป ช่วง เมษา - มิ.ย. 62 แต่ไม่ค่อยเวิร์ค ไม่ถูกใจ แต่ปลายปี ก็คงถูกใจนะเพราะมีโอกาสได้คบกับใครสักคน ช่วง ต.ค.- ธ.ค. 62 ค่ะ

ได้ไพ่ - 5/20v/7v/11

คิวที่ 1 NAT (ไลน์)

ชื่อ แนท ตอนนี้โสดแต่มีคนคุยค่ะ ช่วงที่ผ่านมาความรักหนักหนาสาหัดมากค่ะ อยากทราบว่าต่อจากนี้ไปอีก 3 เดือน พอจะมีหวังที่จะมีคนเข้ามาเป็นแฟนบ้างมั้ยคะ

ตอบ ภายใน มี.คง 62 คนที่คุยอยากคบกับเราแล้วนะ ถ้าเรามีคนคุยมากกว่า 1 คนระวังมีปัญหา รักจะมีปัญหาอีกละนะ เพราะถ้าเราคุยหลายคน อาจจะเลือกไม่ได้ ปวดหัวไปอีก หรือถ้ายังกลัวงกับรักเก่า ทำให้จะมีใหม่ก็ระแวงระวัง  ก็จะคบไปแบบเครียดๆ กลัว ระแวง คิดมาก มีโอกาสได้คบใครสักคนในมกราคม 62  แล้วก็อาจจะคบซ้อนได้ด้วย ทั้งเราเอง หรือคนที่มาคุย
ถ้าต่างคนต่างมีคนคุยหลายคน คงจะบันเทิงแน่ๆ ค่ะ งานนี้จะเจ็บกันเน้อ ระวังดีๆ  รวมทั้งระวังคนที่มาจีบมีแฟนแล้ว จะทำให้มีปัญหาทะเลาะกันนะคะ

ได้ไพ่ - 14v/11/20v/5

คิวที่ 1 Bonus.

โบนัส ถามว่าจะได้งานในช่วงไหนคะ ตอนนี้กำลังมองหางานใหม่อยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอบ มีโอกาสได้งาน มี.ค. 62 ค่ะ ถามให้แค่ มี.ค.นะคะ

ได้ไพ่ - ปีศาจลอยv / ฟาโร์กอดจญ v / แมงทับ

คิว 6 CHART ผป

ผมชาติครับ ความรัก  ตอนนี้คบกับน้องผู้หญิงอวบ ชื่อฝน คุยได้มาเกือบ2เดือนแล้วครับ
  ในปี2562ข้างหน้า. ความสัมพันธ์ทั้งคู่พัฒนาถุึงขั้นเป็นคู่ครองแต่งงานกันรึป่าวครับ ขอบคุณครับ

ตอบ ปี 62 เหมือนยังไม่คิดแต่งงาน แต่ถ้าเป็นแฟน มีโอกาสได้เป็นแฟนค่ะ น้องยังไม่อยากแต่งงานมีครอบครัวค่ะ ดูเหมือนอยากเป็นแฟนด้วยมากค่ะ

ได้ไพ่ - อินทรีกางปีก / ปีศาจลอย / สฟิง v/  ดวงตา 3 v

คิวที่ 12 คะ Ann_all
ชื่อ แอนคะ แฟนชื่อแหลม  เลิกกันไปแล้ว จะมีโอกาส กลับมาคบกัน ก่อน เมษา 62 นี้ไหมคะ

ตอบ ภายในเมษา 62 ไม่กลับมาคบกันค่ะ

ได้ไพ่ - สฟิง / วีซ่าลุย v/ 6 ดาบฟาโรห์v / ทะเลทรายค่ำคืน

คิวที่ 7 TANGMO ค่ะ
ชื่อแตงโมค่ะ ถามเรื่อง ความรักค่ะ
มีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์ กับเพื่อนชื่อ เจ (ลูกครึ่งอเมริกา-ญี่ปุ่น) ภายใน 3 เดือนมั้ยคะ

ตอบ ภายในมี.ค. 62 ไม่เป็นแฟนกันค่ะ

ได้ไพ่ - อินทรีกางปีก v/ สุริยะเทพรอดโลกv / ปีศาจลอยv / คลีโอพัตราv

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55