Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าหนังสือไพ่ลามะทิเบต มีผิดพลาดตรงไหนบ้างน่ะค่ะ ^^  (อ่าน 4203 ครั้ง)

ออฟไลน์ littlesheep

• วิ่งเล่น
  • *
เห็นคุณบูเช็คเทียนบอกใน pantip ว่า หนังสือลามะทิเบตมีพิมพ์ิผิด สลับตำแหน่ง

เลยอยากทราบว่า ตรงไหนบ้างเหรอคะ

พอดีเราเพิ่งซื้อหนังสือมาศึกษาบ้างน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  :)

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • วิ่งเล่น
เห็นคุณบูเช็คเทียนบอกใน pantip ว่า หนังสือลามะทิเบตมีพิมพ์ิผิด สลับตำแหน่ง

เลยอยากทราบว่า ตรงไหนบ้างเหรอคะ

พอดีเราเพิ่งซื้อหนังสือมาศึกษาบ้างน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  :)

คำอธิบายหน้าไพ่ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ มีปัญหาตรง คำอธิบาย 9 ตำแหน่งและ 12 ตำแหน่ง

ลองเปิดแบบละเอียดไล่ดุนะคะจะเห็น อย่าง 12 ใบ ตำแหน่งเพื่อน คำอธิบายหน้าไพ่จะไปซ้ำกับตำแหน่งการเงินค่ะ
ถ้าไม่สังเกตุเลยจะไม่รู้หรอกค่ะ เพราะเราจะเชื่อเขา  แต่เราจะรุ้สึกได้เองว่า มันตะหงิดใจ มันแปลกๆ พิกล
แต่เราก็จะนึกไม่ออกหรอก ถ้ามีคนนึกออกนะคะ คงมีการโทรไปสำนักพิมพ์แล้ว แต่นี่ขายดีตลอดๆๆ เราโทรไป สำนักพิมพ์เพิ่งได้รับเรื่อง

แปลว่าที่ผ่านมา ถ้าไม่มีคนสนใจเลย จับไม่ได้ ก็ไม่มีใครเสียเวลาโทรไป 

ลองดูดีๆ มีหลายหน้าค่ะ

ออฟไลน์ littlesheep

• วิ่งเล่น
  • *
จริงด้วยค่ะ เพิ่งเคยสังเกต  ???

ขอบคุณนะคะ

ออฟไลน์ unbainuk

• วิ่งเล่น
  • *
เล่มนี้เคยอ่านแล้วดีมากเลย

ออฟไลน์ Londsiwa

• วิ่งเล่น
  • *
อยากได้มาอ่านด้วยเหมือนกันเลยคะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55