Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ ส.29/1/61  (อ่าน 9961 ครั้ง)

ออฟไลน์ Air

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 26
Line Air0518
คำถามคือ ปีนี้จะรับทุนของที่ทำงาน P ไปเรียนต่อดีมั้ยคะ

ดูแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 09:52:00 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ buuaraya

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 14
ชื่อไลน์ ❥ αrαчαᴮ

คนที่วินเขาพอจะมีใจให้เราบ้างมั้ยคะ มีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์บ้างรึเปล่า

ดูแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 01:30:18 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
คิวที่2
ชื่อline POPO
ชื่อแวว อยากทราบว่ามีแนวโน้มที่จะขายที่คลอง15 รังสิตนครนายก จำนวน2งานได้ในกุมภาพันธ์ ปี61 ไหนค่ะ

ก.พ. 61 ยังขายไม่ได้ค่ะ  ที่ผ่านมาเหมือนมาคุยมาติดต่อแล้วก็ไม่เอา เหมือนที่จะมีปัญหาไกลไปหรือเปล่าคะ นี่เดี๋ยวก็จะมีคนมาขอดูแต่ก็ไม่เอาอีกนะ ระวังการสูญเสียเงินไว้ด้วยเหมือนกันนะคะ คนที่มาไม่ค่อยจะซื่อเท่าไร
ไดไพ้ - 8/1v/2v/18
ได้ไพ่ - 35 ชแอบดูตึก / 11 ดชแดงซ่อนไม้ / 72 หัวใจกุญแจ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
Line :Miss.fang fang56
คิวที่ 3
ชื่อเล่น กี้ คำถาม งานที่สัมภาษณ์อาทิตย์หน้า ตำแหน่ง ประสานงานขาย ที่บริษัท N และงานตำแหน่ง ธุรการการเงิน บริษัท A งานควรเลือกทำงานตำแหน่งไหนดีคะ ที่จะมั่นคงกว่า งานดีกว่า โอกาสก้าวหน้ามากกว่ากัน
ขอบคุณค่ะ

ตอบ  งานที่ N ดีกว่าที่ A ค่ะ เพราะนี่จะคุยกันแล้วตกลงได้งาน รวมทั้งมีโอกาสก้าวหน้า แต่ก็งานหนักเหมือนกัน  / แต่สำหรับ A จะแย่ มีโอกาสมีปัญหาหรือให้ออกได้ แล้วก็ต้องไปเริ่มหางานใหม่ได้อีก แต่ทั้งคู่นี่ก็จะตกลงจ้างเราทั้งคู่นะคะ

ได้ไพ่ - A - 6/21/10 - ก้าวหน้ากว่า
ได้ไพ่ -  B - 16/9/11 - งานหนัก ดูจะมีปัญหาและอนาคตอาจจะต้องหางานใหม่

ออฟไลน์ Monhathai

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 30ชื่อไลน์ //Choi Ha Hee
อยากถามว่ามีโครงการอยากจะไปเรียนเสริมสวยในปีนี้ หรือ ปีหน้า   เพื่อมาทำธุรกิจของตัวเองเราจะไปได้ดีไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดูแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 10:01:16 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ Gip

• วิ่งเล่น
  • *
คิวที่ 16 line: Gibb
สอบถามเรื่องงานว่าภายครึ่งปีแรกปีนี้จะได้ย้ายไปทำงานที่ใหม่มั้ยคะ ตอนนี้มีไปมัมภาษณ์มา 1 ที่ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ดูแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 01:40:01 PM โดย บูเช็คเทียน »

ย้ำค่ะ เช็คคำถาม ให้ดีๆนะคะ

พี่สอนวิธีการตั้งคำถาม ที่ดีและถูกต้องเอาไว้นะคะ

ถ้าพี่อ่านแล้วไม่เข้าใจ พี่ไม่มาถามซ้ำนะคะ พี่จะผ่านไปเลยค่ะ 

ถ้าไม่เข้าใจคำถาม ก็ดูไม่ได้  คำถามที่ไม่เข้าใจ ก็ตอบไม่ได้อยู่ดี

ต้องเขียนให้ชัดเจน  ลองอ่านกันเอง และเช็ค แล้วก็กดแก้ไขคำถามให้ถูกต้องค่ะ

Pat คิวที่ 17
อยากทราบว่าภายในกลางปีนี้จะได้เงินทุนคืนจากการลงทุนค้าไม้หมอนกับญาติที่กาญหรือไม่
ขอบคุณคะ

ตอบ ภายในมิ.ย. 61 จะได้คืนจากญาตินะคะ เดี๋ยวเขาจะติดต่อมากค่ะ
ได้ไพ่ - 20v/9/15 - 13v/4v/21

ดูแล้ว

คิวที่7 ค่ะ
ชื่อLine Lemon

คำถาม
กลางปีนี้จะได้ไปออสเตรเลียมั้ย

ตอบ มิ.ย.61 นี้จะไม่ได้ไป
ได้ไพ่ - ฟาโรห์กอดจญv / วีซ่าลุย / 6 ดาบฟาโรห์v / ฟาโรห์บล v

คิวที่ 11 ค่ะ
ชื่อ โบนัสค่ะ
ชื่อไลน์ bonus

ถามว่า สมัครงานไป บริษัท ก และ ข เมื่อเดือนมกราคม 2561 นี้มีโอกาสได้งานไหมคะใน2ที่นี้
ขอบคุณค่ะ

ตอบ ไม่ได้ทั้ง 2 ที่ค่ะ  บริษัทก. เหมือนจะดี แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ค่ะ อาจจะมีปัญหาค่าแรงไม่สู้ค่ะ
ได้ไพ่ - ก - 17v/6v/8
ได้ไพ่ - ข - 7v/19v/5

วันนี้จะรอรับคนที่ยังไม่ส่งคำถาม และหรือการแก้คำถามเป็ฯวันสุดท้ายนะคะ ปิดรับเวลา 18.00 น.ค่ะ

ย้ำ ปิดรับวันศ.2/2/61   ปิดรับเวลา 18.00 น.ค่ะ

แล้วจะไม่ดูให้ต่อแล้วนะคะ จะทะยอยไล่ตอบให้หมดค่ะ  ใครไม่ทำให้ถูกต้อง พี่ผ่านละนะ จะไปทำกิจกรรมอื่น เพราะพี่ถือว่า ให้เวลา และอธิบายไว้เยอะเลยค่ะ ถ้าไม่เข้าใจ ให้เขียนถามเอาไว้ เพราะสามารถแก้ไขในเม้นท์ตัวเองได้เลยค่ะ 

ชื่อใน Line : Gig  คิวที่ 12
ชื่อกิ๊กค่ะ คำถาม คือ อยากทราบว่ามีคู่แท้เป็นเพศเดียวกันหรือไม่คะ (ชอบเพศเดียวกันค่ะ)

ขอบคุณค่ะ  :)

ตอบ ดูเหมือนจะเคยมีแล้วนะคะ แต่คนไม่ค่อยสนับสนุนเท่าไรคะ และก็ทำให้ทุกข์ใจด้วยค่ะ
ได้ไพ่ - จญ กับก้อนหิน v/ หีบสมบัติ v/ อินทรีกางปีกv / แม่น้ำไนล์ v

คิวที่ 15

ชื่อ line geng

คำถาม

คนเก่าชื่อแอนท์จะกลับมาไหมครับ และเมื่อไร

ปี 61 ไม่กลับ แต่น่าจะมีติดต่อกลับมาช่วง ก.พ. 61 นี้คะ  จบกันไปแล้ว ก็มีความคิดไม่อยากเลิกเหมือนกัน แต่ปัญหาน่าจะเยอะอยู่ คิดว่าไม่กลับดีกว่า
ได้ไพ่ - 21/2/13 - 15v/10v/1 - 5/8v / 9v/ 6v

ชื่อไลน์ n.tch.
คิวที่ 13
ชื่อเอ๋ คำถามคือ ในช่วง 2-3ปีนี้ จะมีใครเข้ามาอีกมั้ยคะ (ทั้งญและช) (ช่วงนี้ความรู้สึกกับแฟนเหมือนจะห่างๆไปค่ะ)

ตอบ ภายในปี 62 ก็มีนะคะ แต่ก็จะค่อนข้างไม่ได้สานสัมพันธ์กัน ดูจะไม่ได้ไปต่อเพราะก็คงไม่ได้คิดจะคุยด้วยจริงๆ จังๆ
กับแฟน ก็ดูห่างๆ กัน คุยกัน้อยไปหน่อยค่ะ ต้องปรัีบกันค่ะ
ได้ไพ่ - 7/15/20v/6v

คิวที่ 22
ชื่อไลน์ Ore ค่ะ
คำถาม...คนรักเก่า (ชื่อ น.) จะกลับมาเมื่อไหร่คะ
ขอบคุณค่ะ

ตอบ ปี61 ไม่กลับนะคะ เหมือนมีคนอื่นแล้ว ถ้าไม่ใช่มีคนอื่นมีปัญหาอื่นท่เยอะไป แม้จะรักก็ยังไม่กลับ  ต่อให้กลับมา ก็ไม่ได้คบกัน เพราะจะหนักไปทางมีคนอื่น จะคบซ้อนได้ค่ะ
ถ้ามีเรื่องซ้อน อย่างไว ก็คงติดต่อมา พ.ค. มิ.ยง.61 อย่างช้า ก.ย. - ธ.ค. 61 คะ่

ได้ไพ่ - 8v/1/7v - 19v/6v/14 - 10v/4v/20/3

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55