ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ ส.29/1/61

<< < (4/8) > >>

Air:
คิวที่ 26
Line Air0518
คำถามคือ ปีนี้จะรับทุนของที่ทำงาน P ไปเรียนต่อดีมั้ยคะ

ดูแล้ว

buuaraya:
คิวที่ 14
ชื่อไลน์ ❥ αrαчαᴮ

คนที่วินเขาพอจะมีใจให้เราบ้างมั้ยคะ มีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์บ้างรึเปล่า

ดูแล้ว

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Popo ที่ มกราคม 27, 2018, 07:45:25 PM ---คิวที่2
ชื่อline POPO
ชื่อแวว อยากทราบว่ามีแนวโน้มที่จะขายที่คลอง15 รังสิตนครนายก จำนวน2งานได้ในกุมภาพันธ์ ปี61 ไหนค่ะ

--- End quote ---

ก.พ. 61 ยังขายไม่ได้ค่ะ  ที่ผ่านมาเหมือนมาคุยมาติดต่อแล้วก็ไม่เอา เหมือนที่จะมีปัญหาไกลไปหรือเปล่าคะ นี่เดี๋ยวก็จะมีคนมาขอดูแต่ก็ไม่เอาอีกนะ ระวังการสูญเสียเงินไว้ด้วยเหมือนกันนะคะ คนที่มาไม่ค่อยจะซื่อเท่าไร
ไดไพ้ - 8/1v/2v/18
ได้ไพ่ - 35 ชแอบดูตึก / 11 ดชแดงซ่อนไม้ / 72 หัวใจกุญแจ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: fang ที่ มกราคม 27, 2018, 05:17:43 PM ---Line :Miss.fang fang56
คิวที่ 3
ชื่อเล่น กี้ คำถาม งานที่สัมภาษณ์อาทิตย์หน้า ตำแหน่ง ประสานงานขาย ที่บริษัท N และงานตำแหน่ง ธุรการการเงิน บริษัท A งานควรเลือกทำงานตำแหน่งไหนดีคะ ที่จะมั่นคงกว่า งานดีกว่า โอกาสก้าวหน้ามากกว่ากัน
ขอบคุณค่ะ

--- End quote ---

ตอบ  งานที่ N ดีกว่าที่ A ค่ะ เพราะนี่จะคุยกันแล้วตกลงได้งาน รวมทั้งมีโอกาสก้าวหน้า แต่ก็งานหนักเหมือนกัน  / แต่สำหรับ A จะแย่ มีโอกาสมีปัญหาหรือให้ออกได้ แล้วก็ต้องไปเริ่มหางานใหม่ได้อีก แต่ทั้งคู่นี่ก็จะตกลงจ้างเราทั้งคู่นะคะ

ได้ไพ่ - A - 6/21/10 - ก้าวหน้ากว่า
ได้ไพ่ -  B - 16/9/11 - งานหนัก ดูจะมีปัญหาและอนาคตอาจจะต้องหางานใหม่

Monhathai:
คิวที่ 30ชื่อไลน์ //Choi Ha Hee
อยากถามว่ามีโครงการอยากจะไปเรียนเสริมสวยในปีนี้ หรือ ปีหน้า   เพื่อมาทำธุรกิจของตัวเองเราจะไปได้ดีไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดูแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version