ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ ส.29/1/61

<< < (3/8) > >>

Lemon:
คิวที่7 ค่ะ
ชื่อLine Lemon

คำถาม
กลางปีนี้จะได้ไปออสเตรเลียมั้ย

ดูแล้ว

boboz:
คิวที่ 11 ค่ะ
ชื่อ โบนัสค่ะ
ชื่อไลน์ bonus

ถามว่า สมัครงานไป บริษัท ก และ ข เมื่อเดือนมกราคม 2561 นี้มีโอกาสได้งานไหมคะใน2ที่นี้
ขอบคุณค่ะ

ดูแล้ว

Paopao:
คิวที่ 25 ค่ะ
ชื่อไลน์  Darika—Paopao

ขอบคุณค่ะ

ดูแล้ว

juststupidinternist:
ชื่อไลน์ n.tch.
คิวที่ 13
ชื่อเอ๋ คำถามคือ ในช่วง 2-3ปีนี้ จะมีใครเข้ามาอีกมั้ยคะ (ทั้งญและช) (ช่วงนี้ความรู้สึกกับแฟนเหมือนจะห่างๆไปค่ะ)

ดูแล้ว

Ore:
คิวที่ 22
ชื่อไลน์ Ore ค่ะ
คำถาม...คนรักเก่า (ชื่อ น.) จะกลับมาเมื่อไหร่คะ
ขอบคุณค่ะ

ดูแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version