Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรม ดูดวงฟรี ทางไลน์แอด@5 บูเช็คเทียนพยากรณ์ตอบตามคิว ศ.3/10/60  (อ่าน 2887 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
กติกา จะเริ่มดูให้ตังแต่ 15 พ.ย.60 เป็นต้นไป

1. ถามได้คนละ 1 ข้อ
.
2. บอกคำถามที่คุณต้องการถามโดยละเอียด 1 เรื่อง ห้ามมีคำถามซ้ำซ้อน ( รัก / งาน / เงิน  / สุขภาพ ) เลือกได้เรื่องเดียว
ถ้ามีคนเกี่ยวข้องต้องแจ้งด้วย  บอกชื่อเล่นได้ / ถ้าถามเกี่ยวกับงาน ชื่อบริษัทที่ไปสมัคร บอกเป็นชื่อย่อได้

3. ตอบตามคิววันละ 1 คนค่ะ หรือวันที่ว่าง หรืออาจจะตอบวันละหลายคนถ้าว่าง

4. ถ้ารายละเอียดไม่ครบ ขอข้ามนะคะ ไม่ต้องรีบ เช็คดีๆ และแก้ไขให้เรียบร้อยภายใน 1 วันค่ะ

5. พี่วิจะมาใส่คิวแต่ละวันให้ว่าจะดูวันไหน ในคอมเม้นท์คุณเลยนะคะ 

6. พี่จะไม่รีบตอบค่ะ ตอบเมื่อว่างนะคะ

7. จะตอบให้เฉพาะคนที่ได้คูปองดูดวงฟรีจากไลน์แอดเท่านั้นค่ะ ซึ่งต้องส่งหลักฐานแล้วทางไลน์แอด คูปองนั้นต้องใช้ได้ด้วยค่ะ

8. ใครที่เคยถามแล้วกับคำถามเดิมๆ ไม่ควรถามซ้ำ ถ้าอยากถามให้เลี่ยงคำถาม ห้ามซ้ำเดิม ไม่เกิดผลดีต่อตัวเองค่ะ

9. พี่จะเขียนรายชื่อไลน์แอดแต่ละคนที่ส่งหลักฐานในเว็บบอร์ดนี้นะคะ ไล่ดูตามรายชื่อ ใครดูแล้วจะแจ้งไว้ คอยตามอ่านกันค่ะ

ตัวอย่างคำถาม

- สมัครงานบริษัท 1 . เกี่ยวกับยานยนต์ไปเดือนมกรา 60 นี้จะได้งานนี้ไหม  / สอบเข้างานบริษัท ข . จะประกาศผลใน ก.พ. 60 จะได้งานนี้ไหม

- แฟนเก่าชื่อ ปิกาจู จะกลับมาคืนดีในมกรา 60 นี้ไหม

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
รายชื่อคนได้คิวดูดวงฟรีที่ไลน์แอด

1. Jaru :D  - ไม่ตั้งคำถาม  รอว่าง จะวนมาตอบใหม่ / ดูแล้ว
2. NATTY.K87 - ไม่ตั้งคำถาม   รอว่าง จะวนมาตอบใหม่  / ดูแล้ว
3. Preaw Chalida -  ดูแล้ว
4. ตาแป๋ว ^0^    -  ดูแล้ว
5. bonuspenba    -  ดูแล้ว
6. tm.     -  ดูแล้ว
7. Hapop    -  ดูแล้ว
8. Ñuî     -  ไม่ตั้งคำถาม
9. KkWaNgG    -  ไม่ตั้งคำถาม
10. Sohip    -  ดูแล้ว

/////////

11. AU S.     -  ไม่ตั้งคำถาม
12. Plant     -  ดูแล้ว
13. Lukplaa    -  ดูแล้ว
14. Ore     -  ไม่ตั้งคำถาม
15.
16.
17.
18.
19.
20.

ออฟไลน์ Kanyaphak

• วิ่งเล่น
  • *
เรื่องความรักค่ะ Natty.k87
(เเน็ต)จะมีโอกาสได้คืนดีกับพี่เเตมภายในปี 61 ไหมค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2017, 06:26:06 AM โดย Kanyaphak »

ออฟไลน์ neemonee

• วิ่งเล่น
  • *
Line  Jaru :D

ความรักค่ะ โสด
ตอนนี้มีคุยกับพี่ตอง รู้จักกันเดือน ก.ค. เเละก็มีคนอื่นๆเข้ามาคุยกับหนู    ความรักจะเป็นยังไงบ้างคะ หรือควรอยู่คนเดียวไปก่อน

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ lukplaa

• วิ่งเล่น
  • *

line : lukplaa
ปลาค่ะ  โสด  ภายในหกเดือนนี้จะมีคนดีๆ เข้ามาไหมคะ 

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Guru

• วิ่งเล่น
  • *
Line: sohip

ชื่อบูค่ะ อยากทราบว่าถ้าทำธุรกิจเสริม ขายของออนไลน์ และขายน้ำหรืออาหาร จะรุ่งมั้ยคะ

ออฟไลน์ boboz

• วิ่งเล่น
  • *
line id : bonusjr. ( มีจุด )
โบนัส คนที่เลิกคุยห่างๆกันไปจะกลับมาไหมคะ

ออฟไลน์ Tangmo

• วิ่งเล่น
  • *
Line : tm. ค่ะ คิวที่6
คำถาม ชื่อแตงโมค่ะ พี่ที่แอบชอบ ชื่อย่อ จ. เค้ารู้สึกยังไงกับเราคะมากกว่าน้อง หรือว่าน้อง

กิจกรรมเสร็จสิ้นจ้า ดูให้หมดละ ตั้งไว้นาน แจ้งไว้นาน หลายคนไม่ยอมตั้งคำถามให้นะคะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55