Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาทักทายพี่วิ พร้อมบอกข่าวเด็ดเล็กๆน้อยค่า  (อ่าน 2835 ครั้ง)

ออฟไลน์ BiscuitzZ

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ พี่วิ อุ๋มเคยดูดวงฟรีซึ่งได้คิวจากพันทิปมั้งคะ (ถ้าจำไม่ผิด) ซึ่งตอนนั้นได้สอบถามเรื่องย้ายคณะไป
พี่วิบอกว่า "จะได้ย้ายคณะ และดีด้วย แต่อนาคตน้องจะย้ายกลับอีกสิ" แวะมาบอกผลค่ะว่า
ได้ย้ายกลับมาจิงๆค่ะ คือเตรียมตัวลงวิชาของอีกคณะนึงไปเรียบร้อย แต่มีอยู่ตัวนึงที่ไม่ผ่านเกณฑ์
คือเค้ากำหนดขั้นต่ำให้ได้ B แต่อุ๋มได้ C+ ค่ะ T^T อดย้ายเลย นึกถึงที่พี่วิดูดวงให้แล้วอึ้งเลย
ตอนนี้เลยต้องกลับมาซบอกคณะเดิม55 ยังไงก็ขอบคุณพี่วิมากนะคะ พักผ่อนเยอะๆด้วยค่ะ

ปล.มีอีกหลายเรื่องที่ตรงนะคะ (ตอนนั้นเคยดูเรื่องความรักก็ตรงหมดเลย) จะติดตามพี่วิตลอดไป FC เลย อิอิ

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
สวัสดีค่า ขอบคุณที่แวะมาแจ้งค่ะ พี่กำลังหัดเล่นไพ่ฟาโรห์ด้วยนะ อิอิ

ออฟไลน์ tarytotob

• วิ่งเล่น
  • *
อยากดูดวงจริงๆอ่ะนะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55