ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

กิจกรรม ดูดวงฟรี กับไพ่ Tarot วันละ 1 คน คนละ 1 ข้อ By Buchecktien

<< < (2/4) > >>

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: aemioo2500 ที่ มกราคม 16, 2017, 01:16:16 PM ---ชื่อโอ๊กนะคับ
ถามว่า เรื่องการเรียน จะพักแค่นี้ดีมั้ย ตอนนี้ผ่อนผันทหารด้วย จะไปสมัครทหารให้จบแล้วเริ่มหางานทำ(เรียน ปโท)
 ปัญหาการเงินเป็นที่ตั้ง และจบมาก็หางานยากมาก นอกเสียจากจะทำงานสายครู(แต่ไม่ชอบสายนี้)

คิวจันทร์ที่ 6/1/60

--- End quote ---

คำถามหลายอย่างในข้อเดียวเลยจ้า พี่ขอตอบเรื่องเดียวนะคะ

ได้ไพ่ - 5v/3pv/20v/1w

ตอบ น้องจะได้เรียนต่อปอโทค่ะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: pathama ที่ มกราคม 16, 2017, 01:18:04 PM ---1. ชื่อเล่น ชื่อปัดค่ะ

2. อยากทราบเรื่องความรักค่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมีความรักเข้ามาค่ะ ตอนนี้โสดค่ะ แล้วลักษณะคนที่เข้ามาจะเป็นยังไง เจอกันได้ไงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

คิวอ. 17/1/60

--- End quote ---

จะมีโอกาสในช่วงส.ค. 60 นะคะ แต่ไม่ค่อยดีค่ะ เจอกันจากการเดินทาง ดูงาน ติดต่อประสานงาน คบกันจะค่อนขางอึดอัด จะมีเรื่องเงินๆ เข้ามาเกี่ยวข้อง

pictorial key
ได้ไพ่ - 6w/7cv/8sv/4pv

khem:
สวัสดีค่ะพี่วิ
ชื่อเจย์นะคะ ขอร่วมกิจกรรมด้วยค่ะ
ถามเรื่องการเงินในปีนี้ ค่ะ ว่าจะสามารถใช้หนี้ จนหมดภายในปีนี้ ได้หรือเปล่าค่ะ
ขอบคุณนะคะ

คิวศ. 20/1/60

Toeyzy:
ขืออเตย นะคะ

ขอถามเรื่องความรัก ภายในปีนี้จะมีคู่กับเค้าบ้างหรือไม่คะ

ขอบคุณนะคะ

คิวส. 21/1/60

Arielxoxo:
สวัสดีค่ะพี่วิ
ชื่อจ๋าค่ะ แฟนชื่อเอก
ถามเรื่องความรักค่ะ ความสัมพันธ์จะเป็นยังไงต่อไปคะ จะมีโอกาสมีข่าวดีบ้างมั้ย
ขอบคุณนะคะ

คิวอา. 22/1/60

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version