ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

กิจกรรม ดูดวงฟรี กับไพ่ Tarot วันละ 1 คน คนละ 1 ข้อ By Buchecktien

(1/4) > >>

บูเช็คเทียน:
กติกา

1. บอกชื่อเล่นของคุณ ชื่อแฟน คนที่เกี่ยวข้อง ชื่อบริษัท ชื่อสถานที่จะไป  กำหนดระยะเวลาที่อยากรู้ด้วย
.
2. บอกคำถามที่คุณต้องการถามโดยละเอียด 1 เรื่อง ห้ามมีคำถามซ้ำซ้อน ( รัก / งาน / เงิน  / สุขภาพ ) เลือกได้เรื่องเดียว
ถ้ามีคนเกี่ยวข้องต้องแจ้งด้วย  บอกชื่อเล่นได้ / ถ้าถามเกี่ยวกับงาน ชื่อบริษัทที่ไปสมัคร บอกเป็นชื่อย่อได้
.
3. ตอบตามคิววันละ 1 คนค่ะ

4. ถ้ารายละเอียดไม่ครบ ขอข้ามนะคะ ไม่ต้องรีบ เช็คดีๆ และแก้ไขให้เรียบร้อยภายใน 1 วันค่ะ

5. พี่วิจะมาใส่คิวแต่ละวันให้ว่าจะดูวันไหน ในคอมเม้นท์คุณเลยนะคะ 

6. พี่จะไม่รีบตอบค่ะ ตอบเมื่อว่างนะคะ

7. ครบ 10 วันจะปิดรับก่อน ตอบหมดค่อยเปิดใหม่นะคะ ตอบหมดไว ก็จะเปิดให้ตั้งคำถามกันอีกไวขึ้น ให้คอยตามไว้ค่ะ

8. ใครที่เคยถามแล้วกับคำถามเดิมๆ ไม่ควรถามซ้ำ ถ้าอยากถามให้เลี่ยงคำถาม ห้ามซ้ำเดิม ไม่เกิดผลดีต่อตัวเองค่ะ

ตัวอย่างคำถาม

- สมัครงานบริษัท 1 . เกี่ยวกับยานยนต์ไปเดือนมกรา 60 นี้จะได้งานนี้ไหม  / สอบเข้างานบริษัท ข . จะประกาศผลใน ก.พ. 60 จะได้งานนี้ไหม

- แฟนเก่าชื่อ ปิกาจู จะกลับมาคืนดีในมกรา 60 นี้ไหม

aemioo2500:
ชื่อโอ๊กนะคับ
ถามว่า เรื่องการเรียน จะพักแค่นี้ดีมั้ย ตอนนี้ผ่อนผันทหารด้วย จะไปสมัครทหารให้จบแล้วเริ่มหางานทำ(เรียน ปโท)
 ปัญหาการเงินเป็นที่ตั้ง และจบมาก็หางานยากมาก นอกเสียจากจะทำงานสายครู(แต่ไม่ชอบสายนี้)

คิวจันทร์ที่ 6/1/60

pathama:
1. ชื่อเล่น ชื่อปัดค่ะ

2. อยากทราบเรื่องความรักค่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมีความรักเข้ามาค่ะ ตอนนี้โสดค่ะ แล้วลักษณะคนที่เข้ามาจะเป็นยังไง เจอกันได้ไงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

คิวอ. 17/1/60

หมอกจางตอนเช้า:
ชื่อ อุ๊ ค่ะ

สมัครงานบริษัท s (ทำเกี่ยวกับนิติบุคคล) อยากทราบว่าจะได้งานใน 2 เดือนนี้มั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

คิวพ. 18/1/60

ekawit8398:
1.  ชื่อทรายค่ะ

2. แฟนเก่าที่ชื่อเอกที่เลิกกันไป 7 เดือน 12 วัน จะกลับมาคืนดีภายใน 3 เดือนนี้มั้ยคะ

คิวพฤ. 19/1/60

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version