Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรม ดูดวงฟรี กับไพ่ Tarot วันละ 1 คน คนละ 1 ข้อ By Buchecktien  (อ่าน 6675 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
กติกา

1. บอกชื่อเล่นของคุณ ชื่อแฟน คนที่เกี่ยวข้อง ชื่อบริษัท ชื่อสถานที่จะไป  กำหนดระยะเวลาที่อยากรู้ด้วย
.
2. บอกคำถามที่คุณต้องการถามโดยละเอียด 1 เรื่อง ห้ามมีคำถามซ้ำซ้อน ( รัก / งาน / เงิน  / สุขภาพ ) เลือกได้เรื่องเดียว
ถ้ามีคนเกี่ยวข้องต้องแจ้งด้วย  บอกชื่อเล่นได้ / ถ้าถามเกี่ยวกับงาน ชื่อบริษัทที่ไปสมัคร บอกเป็นชื่อย่อได้

.
3. ตอบตามคิววันละ 1 คนค่ะ

4. ถ้ารายละเอียดไม่ครบ ขอข้ามนะคะ ไม่ต้องรีบ เช็คดีๆ และแก้ไขให้เรียบร้อยภายใน 1 วันค่ะ

5. พี่วิจะมาใส่คิวแต่ละวันให้ว่าจะดูวันไหน ในคอมเม้นท์คุณเลยนะคะ 

6. พี่จะไม่รีบตอบค่ะ ตอบเมื่อว่างนะคะ

7. ครบ 10 วันจะปิดรับก่อน ตอบหมดค่อยเปิดใหม่นะคะ ตอบหมดไว ก็จะเปิดให้ตั้งคำถามกันอีกไวขึ้น ให้คอยตามไว้ค่ะ

8. ใครที่เคยถามแล้วกับคำถามเดิมๆ ไม่ควรถามซ้ำ ถ้าอยากถามให้เลี่ยงคำถาม ห้ามซ้ำเดิม ไม่เกิดผลดีต่อตัวเองค่ะ

ตัวอย่างคำถาม

- สมัครงานบริษัท 1 . เกี่ยวกับยานยนต์ไปเดือนมกรา 60 นี้จะได้งานนี้ไหม  / สอบเข้างานบริษัท ข . จะประกาศผลใน ก.พ. 60 จะได้งานนี้ไหม

- แฟนเก่าชื่อ ปิกาจู จะกลับมาคืนดีในมกรา 60 นี้ไหม

ออฟไลน์ aemioo2500

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อโอ๊กนะคับ
ถามว่า เรื่องการเรียน จะพักแค่นี้ดีมั้ย ตอนนี้ผ่อนผันทหารด้วย จะไปสมัครทหารให้จบแล้วเริ่มหางานทำ(เรียน ปโท)
 ปัญหาการเงินเป็นที่ตั้ง และจบมาก็หางานยากมาก นอกเสียจากจะทำงานสายครู(แต่ไม่ชอบสายนี้)

คิวจันทร์ที่ 6/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2017, 09:53:13 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ pathama

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อเล่น ชื่อปัดค่ะ

2. อยากทราบเรื่องความรักค่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมีความรักเข้ามาค่ะ ตอนนี้โสดค่ะ แล้วลักษณะคนที่เข้ามาจะเป็นยังไง เจอกันได้ไงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

คิวอ. 17/1/60

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2017, 09:53:36 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ หมอกจางตอนเช้า

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ อุ๊ ค่ะ

สมัครงานบริษัท s (ทำเกี่ยวกับนิติบุคคล) อยากทราบว่าจะได้งานใน 2 เดือนนี้มั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

คิวพ. 18/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2017, 09:54:04 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ ekawit8398

• วิ่งเล่น
  • *
1.  ชื่อทรายค่ะ

2. แฟนเก่าที่ชื่อเอกที่เลิกกันไป 7 เดือน 12 วัน จะกลับมาคืนดีภายใน 3 เดือนนี้มั้ยคะ

คิวพฤ. 19/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2017, 09:54:24 PM โดย บูเช็คเทียน »

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
ชื่อโอ๊กนะคับ
ถามว่า เรื่องการเรียน จะพักแค่นี้ดีมั้ย ตอนนี้ผ่อนผันทหารด้วย จะไปสมัครทหารให้จบแล้วเริ่มหางานทำ(เรียน ปโท)
 ปัญหาการเงินเป็นที่ตั้ง และจบมาก็หางานยากมาก นอกเสียจากจะทำงานสายครู(แต่ไม่ชอบสายนี้)

คิวจันทร์ที่ 6/1/60

คำถามหลายอย่างในข้อเดียวเลยจ้า พี่ขอตอบเรื่องเดียวนะคะ

ได้ไพ่ - 5v/3pv/20v/1w

ตอบ น้องจะได้เรียนต่อปอโทค่ะ

1. ชื่อเล่น ชื่อปัดค่ะ

2. อยากทราบเรื่องความรักค่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมีความรักเข้ามาค่ะ ตอนนี้โสดค่ะ แล้วลักษณะคนที่เข้ามาจะเป็นยังไง เจอกันได้ไงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

คิวอ. 17/1/60

จะมีโอกาสในช่วงส.ค. 60 นะคะ แต่ไม่ค่อยดีค่ะ เจอกันจากการเดินทาง ดูงาน ติดต่อประสานงาน คบกันจะค่อนขางอึดอัด จะมีเรื่องเงินๆ เข้ามาเกี่ยวข้อง

pictorial key
ได้ไพ่ - 6w/7cv/8sv/4pv

ออฟไลน์ khem

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะพี่วิ
ชื่อเจย์นะคะ ขอร่วมกิจกรรมด้วยค่ะ
ถามเรื่องการเงินในปีนี้ ค่ะ ว่าจะสามารถใช้หนี้ จนหมดภายในปีนี้ ได้หรือเปล่าค่ะ
ขอบคุณนะคะ

คิวศ. 20/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 09:55:32 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ Toeyzy

• วิ่งเล่น
  • *
ขืออเตย นะคะ

ขอถามเรื่องความรัก ภายในปีนี้จะมีคู่กับเค้าบ้างหรือไม่คะ

ขอบคุณนะคะ

คิวส. 21/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 09:56:02 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ Arielxoxo

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะพี่วิ
ชื่อจ๋าค่ะ แฟนชื่อเอก
ถามเรื่องความรักค่ะ ความสัมพันธ์จะเป็นยังไงต่อไปคะ จะมีโอกาสมีข่าวดีบ้างมั้ย
ขอบคุณนะคะ

คิวอา. 22/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 09:56:19 PM โดย บูเช็คเทียน »

สมัครงานบริษัท s (ทำเกี่ยวกับนิติบุคคล) อยากทราบว่าจะได้งานใน 2 เดือนนี้มั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

ตอบ ยังไม่ได้ค่ะ ก.พ. 60 ยังต้องรอ จะเลือกคนอื่นค่ะ

ได้ไพ่ - qp/qw/6sv/3wv

ออฟไลน์ suttinun

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีเจ้าพี่วิ
เล่นด้วยคนคะ โน้ตคะ ความรัก
คนที่ชอบ ใน 3 เดือนจะพัฒนาไหมคะ และถึงขั้นคบกันหรือยังคะ หนูใกล้จะมีข่าวดีบ้างหรือยังคะ คนนี้โอเครไหมคะ

คิวจ. 23/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 12:36:57 PM โดย บูเช็คเทียน »

ออฟไลน์ หมอกจางตอนเช้า

• วิ่งเล่น
  • *

ขอบคุณค่ะ

ตอบ ยังไม่ได้ค่ะ ก.พ. 60 ยังต้องรอ จะเลือกคนอื่นค่ะ

ได้ไพ่ - qp/qw/6sv/3wv

จากบริษัทอื่นก็จะไม่ได้เหมือนกันใช่มั๊ยคะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

1.  ชื่อทรายค่ะ

2. แฟนเก่าที่ชื่อเอกที่เลิกกันไป 7 เดือน 12 วัน จะกลับมาคืนดีภายใน 3 เดือนนี้มั้ยคะ

คิวพฤ. 19/1/60

ได้ไพ่ - 7p/ngsv/9w/8cv - เสริม 10w  ( 14v/10/15v/7 )

ตอบ จะกลับมาแต่ไม่คืนดีค่ะ  แม้ว่าจะเลิกกับแฟนไปนานแล้ว แต่ทรายก็ยังอดทนรออย่างสุดๆ ไปเลย เอกยังไม่เชิงหันหลังไปแบบไม่กลับ มาแต่ก็จะคบกันต่อไม่ได้ค่ะ

ออฟไลน์ Tukta

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อตุ๊กตาค่ะ

ตอนนี้ห่างกับเด่นไป 3 เดือนค่ะ เค้าจะกลับมาหาเราอีกมั้ยช่วงเดือนไหนคะแล้วเราจะเป็นยังไงต่อไปคะ

ขอบคุณมากค่ะพี่วิ

คิวอ. 24/1/60
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2017, 08:01:05 PM โดย Tukta »

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55