Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมดูดวงฟรี 1 ข้อ คนละ 1 ดวง วันจันทร์ 9 มกราคม 2560  (อ่าน 7185 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
กติกา

1. บอกชื่อเล่นของคุณ
.
2. บอกคำถามที่คุณต้องการถามโดยละเอียด ถ้ามีคนเกี่ยวข้องต้องแจ้งด้วย บอกชื่อเล่นได้ / ถ้าถามเกี่ยวกับงาน ชื่อบริษัทที่ไปสมัคร บอกเป็นชื่อย่อได้
.
3. ตอบตามคิวคค่ะ

4. ถ้ารายละเอียดไม่ครบ ขอข้ามนะคะ

5. จะเปิดให้ตั้งคำถามตอนบ่าย 2 เท่านั้นค่ะ ระหว่างนี้จะล็อคไว้ก่อนค่ะ

6. จะรับคำถามแค่  บ่าย  3 โมงเท่านั้นค่ะ คนตั้งหลังบ่าย 3 ขอไม่ตอบนะคะ

ตัวอย่างคำถาม

- สมัครงานบริษัท 1 . เกี่ยวกับยานยนต์ไปเดือนมกรา 60 นี้จะได้งานนี้ไหม  / สอบเข้างานบริษัท ข . จะประกาศผลใน ก.พ. 60 จะได้งานนี้ไหม

- แฟนเก่าชื่อ ปิกาจู จะกลับมาคืนดีในมกรา 60 นี้ไหม

ออฟไลน์ zeezom

• วิ่งเล่น
  • *
ส้มจะได้แต่งงานกับแฟนชื่อเลิฟภายในปี 2560 หรือไม่คะ

ออฟไลน์ Beary-T

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อเต้ค่ะถามถึงคนที่แอบรักค่ะ(คิง)
อยากถามว่าเค้ารู้สึกในแง่ลบกับเรามั๊ยคะ (TT)

ออฟไลน์ suttinun

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีคะ ชื้อโน้ตค่ะ ชอบเพื่อนจองเพื่อนเป็นนักศึกษาแพทย์ชื่อเอิร์ธคะ เขาชอบโน้ตด้วยไหมคะ และมีเกณฑ์จะได้พัฒนาความสัมพันธ์แบบคบกันเป็นแฟนไหมคะ ภายในปีนี้คะ เขาเป็นคนช่วยติวหนังสือ เอาหนังสือมาให้ ให้คำแนะนำและกำลังใจในการเตรียมตัวสอบหมอ คะ

ออฟไลน์ Toeyzy

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ เตย ค่ะ

1. อยากถามดวงความรักภายใน มีนาคม 60 นี้จะได้เจอคนถูกใจบ้างหรือไม่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2017, 02:51:49 PM โดย Toeyzy »

ออฟไลน์ Niptar

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อน้ำตาล มีปัญหากับแฟนชื่อโอ๊ตมา3เดือนแล้วตอนนี้เค้ายังไม่ยอมพูดด้วย เมินเฉย อยากทราบว่าใน2เดือนนี้จะมีโอกาสได้คุยกันไหมคะ

ออฟไลน์ 9being

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ แป๋ม ค่ะ  อยากทราบว่าคนที่คุยด้วยชื่อ โลน เป็นชาวต่างชาติ จะนัดเจอกันครั้งแรกที่ห้างterminal21  ประมาณหลังวันที่13 มกราคมนี้  จะคบกันได้นานมั้ยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2017, 02:20:17 PM โดย 9being »

ออฟไลน์ Ploy chala

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ
ชื่อ พลอยค่ะ แฟนเก่าชื่อ ว ที่มีลูกด้วยกันจะกลับมามั๊ยค่ะ ภายใน 1 ปีนี้

ออฟไลน์ Needling

• ห้องลับดูดวง ห้อง 2
  • วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ อิ๋วค่ะ
- ความรัก คนชื่อ เป้ คุยกันตั้งแต่ 10 ธ.ค. 59 แล้วเจอกันครั้งแรก 6 ม.ค. 60 เค้ารู้สึกอย่างไรกับเรา แล้วมีโอกาสพัฒนาเป็นแฟนหรือเปล่าคะ

ออฟไลน์ siripong phakdee

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ แว่น อยากถามว่าคนที่เข้ามาตอนปีใหม่คนนี้เนี่ย ชื่อต้อง เค้าโอเคกับเราจริงเปล่า. แล้วจะสมหวังได้มั้ย หรือยังไม่ใช่คนนี้ต้องรอต่อไป

ออฟไลน์ Anny

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อแอน จะออกจากบ.แอร์โรว์ดีไหม กดสมัครงานทางเน็ตไปบ้างแต่ยังไม่นัดสัมภาษณ์ ไม่ทราบว่าภายในเดือน ก.พ.จะหางานใหม่ได้หรือเปล่า

ออฟไลน์ etsysara

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อพลอยค่ะ
ชอบผู้ชายคนหนึ่งค่ะ ชื่อพี่วัตร ในปีนี้ ความสัมพันธ์จะไปในทิศทางไหนคะ

ออฟไลน์ noo_mam

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อแหม่มค่ะ

กำลังตัดใจสินใจจะเรียนป.โทในปีนี้ (สมัครไม่เกินเดือนมี.ค.) อยากรู้ว่าจะเรียนดีมั้ยคะ หรือทำงานต่อไปเรื่อยๆก่อน

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ tupink

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อเล่น เบนซ์ 
อยากถามท่านว่า  1.ในปีนี้ผมจะได้เป็นข้าราชการในตำแหน่งที่ผมต้องการไหมครับ นักวิชาการเกษตร ที่ อ.ดอยสะเก็ด และไร่แห่งหนึ่ง เพราะตอนนี้รอคนที่จะมาหนุนดวงอยู่ครับเขาอยู่ต่างประเทศไม่รู้ว่าจะมาตอนไหน
แล้วดวงผมปีนี้จะมีดวงทางด้านไหนบ้างครับเช่น ได้บ้าน ได้รถ  หรือถูกหวย เพราะเกิดราศีกันย์     ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2017, 02:54:11 PM โดย tupink »

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ส้มจะได้แต่งงานกับแฟนชื่อเลิฟภายในปี 2560 หรือไม่คะ

ได้ไพ่ - 2v/1/20/11

จะได้แต่งนะคะ แต่น่าจะเป็นการเริ่มต้นมากกว่า ประมาณอาจจะรอฤกษ์ยาม  เหมือนครอบครัวเราเร่งรัดให้รีบแต่งแล้วหรือเปล่าคะ

เพิ่งมาตอบได้ เนตเน่ามากกกกก

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55