Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรม ดูดวงฟรีผ่าน Live Fanpage Buchecktien อา.4/12/59 เวลา 2 ทุ่ม 30 นาที  (อ่าน 1391 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์

กติกาเลยจ้า

1. ดูรายการสดผ่าน  Live Fanpage และรอคำตอบที่นี่   กิจกรรมไม่เกิน 30 นาทีนะคะ แทนการ Hot Line ที่เคยทำค่ะ

2. ไลค์และแชร์คลิปที่กำลังถ่ายทอดสดดูดวงฟรี

3. แค็บภาพที่ตัวเองแชร์คลิปที่กำลังถ่ายทอดสด และนำภาพมายืนยันที่กระทู้กิจกรรมนี้

4 ตั้งคำถามดูดวง 1 ข้อ ฟรี  เรื่องใดเรื่องหนึ่ง คำถามละเอียด  ( ใครถามแล้วงดให้คนอื่นบ้างน้า แบ่งๆ กันไป ) 

ตั้งคำถามชัดเจน ละเอียด ดังตัวอย่าง

5. ปิดรับคำถาม - เมื่อปิดการ Live วันพ.17/8/59 นี้ค่ะ   

รายละเอียด ตัวอย่างการตั้งคำถาม

- ชื่อเล่นค่ะ จะได้เรียกง่ายๆ  ชื่อแฟนบอกด้วย ชื่องานบอกด้วย ชื่อบริษัทบอกด้วย / ถ้าสมัครงาน ระบุวันไปสัมภาษณ์ ระบุให้ละเอียด ชื่อย่อสั้นๆ ก็ได้ 

ตัวอย่าง วันเดือนปีเกิด เดือนหน้าจะสมัครงานได้ไหม / ปีนี้จะมีลุกได้ไหม เป็นต้น
ตัวอย่าง การเลือกไพ่ 12 ใบ

เช่น แฟนเก่าชื่อ เคนด๋ำเดื๊อก จะกลับมาคืนดี เดือนมีนาคมนี้ไหม  / จะมีโชคในเดือนนี้ไหม / สมัครงานบริษัทปิกาจูจะได้เดือนกันยายนนี้ไหม

- ไม่ต้องกำหนดไพ่ เราเลือกให้เองค่ะ 

เว็บฝากไฟล์ภาพที่แค๊บคลิปการออกอากาศ เอามาแปะที่นี่ แล้วเอาลิงค์มาแปะที่เว็บบอร์ดค่ะ

http://upic.me/

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55