ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ดูดวงฟรี รายสัปดาห์ของคุณ คนละ 1 เรื่อง ช่่วงเวลา 21-25/10/59 เฉพาะวันนี้

(1/4) > >>

บูเช็คเทียน:

ให้ลงคิว  ไม่เกิน  6 โมง 30 นาที แล้วจะตอบให้ค่ะ
ตอบด้วยไพ่ตำนานเทพแห่งกรีก

ดูดวงฟรี รายสัปดาห์ของคุณ คนละ 1 เรื่อง 21-25/10/59  คือ จะดูให้ทั้งสัปดาห์นี้ คือ 5 วันนี้เท่านั้น

1. เลือกเรื่องที่อยากรู้ 1 เรื่อง เรื่องใดเรื่องหนึ่ง จากหัวข้อด้านล่างนี้

- ความรัก / - การงาน /  - การเงิน / - สุขภาพ

2. ชื่อเล่น

3. คำถามชัดเจน ระบุระยะเวลาสัปดาห์นี้เท่านนั้น  ถ้ามีผู้เกี่ยวข้องต้องบอกชื่อ
เช่น  เราชื่อส้ม แฟนเก่า อ้น จะกลับมาคืนดีในสัปดาห์นี้ไหม 

ตัวอย่าง

ชื่อส้ม
อยากดูเรื่อง ความรัก
คำถาม -  แฟนเก่า อ้น จะกลับมาคืนดีในสัปดาห์นี้ไหม

sasitha:
ความรักคะ
ชื่อจุ๊กคะ
อยากรู้ว่าจะได้คบกับจิ๊บภายในเดือนต.คมั้ยคะ

ยศวดี:
สวัสดีคะ
1. อยากรู้เรื่อง ความรัก คะ
2. ชื่อเล่น แอ๋ม นะคะ
3. หนูจะมีคนที่ถูกใจเข้ามามั๊ยคะ ในสัปดาห์นี้คะ

บูเช็คเทียน:
ทุกคนคะ ดวงสัปดาห์นี้เท่านั้นค่ะ 5555

เป็นดวงรายสัปดาห์เฉพาะคุณ

mollella:
สวัสดีค่ะพี่วิ
1.เรื่องความรักค่ะ
2.ชื่อเล่น แอม ค่ะ
3.กับคนที่คุยอยู่ที่ชื่อเจมส์ ความสัมพันธ์จะเป็นยังไงคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version