ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

กิจกรรม ดูดวงฟรีผ่าน Live Fanpage Buchecktien ส.13/8/59 เวลา 3 ทุ่ม

(1/5) > >>

บูเช็คเทียน:

กติกาเลยจ้า

1. ดูรายการสดผ่าน  Live Fanpage Buchecktien

2. ตั้งคำถามดูดวง 1 ข้อ ฟรี  ( ใครถามแล้วงดให้คนอื่นบ้างน้า แบ่งๆ กันไป )

3. เสร็จแล้วตั้งคำถามชัดเจน ละเอียด ดังตัวอย่าง

4. เราจะสุ่มตอบให้ตามอารมณ์ค่ะ  จำนวนกี่คน ก็ตามอารมณ์ค่ะ  โดยจะเริ่มตอบในวันเสาร์ที่ 13/8/59 เวลา Live

5. ปิดรับคำถาม - เมื่อปิดการ Live วันส.13/8/59 นี้ค่ะ   

รายละเอียด ตัวอย่างการตั้งคำถาม

- ชื่อเล่นค่ะ จะได้เรียกง่ายๆ

ตัวอย่าง วันเดือนปีเกิด เดือนหน้าจะสมัครงานได้ไหม / ปีนี้จะมีลุกได้ไหม เป็นต้น
ตัวอย่าง การเลือกไพ่ 12 ใบ

เช่น แฟนจะกลับมาคืนดี เดือนมีนาคมนี้ไหม  / จะมีโชคในเดือนนี้ไหม / สมัครงานจะได้เดือนนี้ไหม

- ไม่ต้องกำหนดไพ่ เราเลือกให้เองค่ะ 

SG:
สวัสดีค่ะ ชื่อบูม นะคะ
อยากทราบว่าภายในปีนี้ จะมีโอกาสคืนดีกับแฟนเก่ามั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Kanyaphak:
สวัสดีค่ะเเน็ตค่ะ
เกิดวันที่ 29 พ.ค.2530
อยากทราบว่าภายในกันยายนนี้ จะสามารถทำเรื่องกู้คอนโดผ่านไหมค่ะ

--- อ้างจาก: SG ที่ สิงหาคม 13, 2016, 09:50:00 PM ---สวัสดีค่ะ ชื่อบูม นะคะ
อยากทราบว่าภายในปีนี้ จะมีโอกาสคืนดีกับแฟนเก่ามั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

--- End quote ---

ตอบแล้วได้ไพ่ เพอร์เซโฟนี

--- อ้างจาก: Kanyaphak ที่ สิงหาคม 13, 2016, 09:53:30 PM ---สวัสดีค่ะเเน็ตค่ะ
เกิดวันที่ 29 พ.ค.2530
อยากทราบว่าภายในกันยายนนี้ จะสามารถทำเรื่องกู้คอนโดผ่านไหมค่ะ

--- End quote ---

ยังไม่สำเร็จน้า เกือบสำเร็จค่ะ ได้ไพ่ สุริยะเทพ v

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version